Announcement

Collapse
No announcement yet.

~ อิพวกผู้หญิงที่มันวิ่งมาคุยกับเราใน Assassin Creed คือใครอ่ะครับ -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~ อิพวกผู้หญิงที่มันวิ่งมาคุยกับเราใน Assassin Creed คือใครอ่ะครับ -*-

เวลาเราเดิน ๆ อยู่ มันชอบวิ่งมาบังทางแล้วก็มาคุยกับเรา เหมือนกับว่า มันจะมาขออะไรซักอย่าง

เดินหนีมันก็เดิมตาม แล้วอีกคนนึงก็ไอผู้ชายตัวอ้วน ๆ อ่ะ เวลาที่เราสู้กับทหารหรืออะไร ผมเห็นมัน

มาดึงแขนทหารด้วยอ่ะ แล้วก็เย่อ กันไปเย่อกันมา ใช่เปล่าก็ไม่รู้น่ะ แต่ที่รู้ ๆ เวลาเราเดินไปเจอะมัน

ตัวมันจะมีแสงเหมือนเรา Lock เป้าทหารอ่ะครับ หุหุหุหุ อีกคนนึงก็ไอพวกขอทาน -*- เมายาบ้า

เดินเจอมัน ชอบเข้ามาพลัก หึหึ ผมเดินไปเจอมันทีไร ผมไม่รอช้า ดุ่ม ๆ เข้าไปเสียบคอหอยซะ

หุหุ พลักตูดีนัก

ขอทานครับ มันมาขอตังเรา เลยตามตื้อน่ะครับ

Comment

ตอนคนเมายาบ้าผลักตกน้ำอ่ะอย่างเซ็ง กำลังเล่นมาอย่างพริ้ว นึกอยู่แล้วเห็นมันเดินเซไปเซมา เดินเฉี่ยวนิดเดียวโดนผลักตกน้ำ

โอววชิทททททท Assassin ว่ายน้ำไม่เป็นอีก จะบ้าตาย เรียนแต่การลอบสังหาร ไม่ได้เรียนว่ายน้ำมา = ="

Comment

เซงๆ เปงถึงแอสสาซีน วายน้ำมะเปง -*- เออ แล้วถ้าเอาเอาธงมะครบจะเปงไรป่าว งิ

Comment

ถ้าเราฆ่าคนบริสุทธุ เยอะ ๆ จะเป็นไรป่ะ

คนเมายาอ่ะ มันถือว่าบริสุทธุ ป่ะ -_-

ปกติเจอะหน้ากับมัน ผมจิ้มจอหอยซะ

Comment

อ้าวแสรดดดดด
            อิพวกผู้ญ เลยเหรอวะ แสรดดด
            ให้เกียรติกันหน่อยดิวะ แสรดดดดด

Comment

>_< มาจังได๋ละนะ

ปิดกระทู้ครับ พี่น้อง

เพราะว่าอะไรไม่ต้องบอก

Comment

- - ไม่รู้ ซิ ครับ มีใคร เคย ก็ ธง ครบ มั้ง งัฟ ครบ ละได้ ไร

Comment

Originally posted by ez2o2z View Post
                  ถ้าเราฆ่าคนบริสุทธุ เยอะ ๆ จะเป็นไรป่ะ

คนเมายาอ่ะ มันถือว่าบริสุทธุ ป่ะ -_-

ปกติเจอะหน้ากับมัน ผมจิ้มจอหอยซะ
                  ทุกคนในเกม ยกเว้นทหาร กับเป้าหมายที่เราต้องสังหาร ถือว่าเป็นผู้บริสุทธิ์นะครับ ถ้าเผลอไปฆ่ามันเข้า พลังชีวิต(แถบ Sync. ด้านบนมุมซ้าย)ก็จะหายไป 1 ขีด/คนครับ

Comment

ถ้ามันมาขอ ควักดาบออกก็พอแล้วครับ ผู้หญิงไม่เท่าไรแต่รำคานคนเมามาก เดินหลบมันก็เดินมาผลัก คนตั้งแยะแยะมันผลักเราคนเดียว

Comment

ใช่ๆ มันตามมาก็วิ่งหนีไง ส่วนคนเมาก็ต่อยสั่งสอนพอประมานอย่าให้ตายเท่านั้นเอง

Comment

ไอ้เมาแล้วผลักตกน้ำเนี่ยเคยโดนเหมือนกัน ตายครับ ที่ที่ผมตกใจคือ เห็นคนบ้าคนหนึ่งทั้งบ้าทั้งเมากระโดดข้ามตอ

ไม้อย่างเทพ เทพกว่าพระเอกอีกครับ อัลแต งงเลยครับ

Comment

Originally posted by nameinw007 View Post
                          ไอ้เมาแล้วผลักตกน้ำเนี่ยเคยโดนเหมือนกัน ตายครับ ที่ที่ผมตกใจคือ เห็นคนบ้าคนหนึ่งทั้งบ้าทั้งเมากระโดดข้ามตอ

ไม้อย่างเทพ เทพกว่าพระเอกอีกครับ อัลแต งงเลยครับ
                          เปลี่ยนเป้นหมัด ต่อยมันไปซัก 1 ดอกซิ อัลแต

Comment

คนตามเราที่จะขอเงินไปซื้อข้าวกินอะคับ ให้เราชักดาบหรือว่า มีด ออกมามันจะวิ่งหนีเราไปเองคับ

เลือดไม่ลด

Comment

พูดถึงคนเมายาี้ก็ตลกดีนะครับ คนตั้งเยอะตั้งแยะไม่พลัก มาพลักเรา แล้วจะมีด่านนึงที่ให้กระโดดข้ามเรือไปเรื่อยๆ ไอ่นี่ก็ไม่รุ็อะไร เมาบนบกยังไม่พอยังตามมาเมาบนเรือ พลักเราตกน้ำซะงั้น

Comment

Working...
                              X