Announcement

Collapse
No announcement yet.

~ อิพวกผู้หญิงที่มันวิ่งมาคุยกับเราใน Assassin Creed คือใครอ่ะครับ -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถูกต้องครับ ญ ที่วิ่งมาคือขอทานครับ วิธีไล่ก็คือชักดาบออกมาขู่ครับ หรือไม่ก็วิ่งหนีครับ

แต่ที่ตลกก็คือจะมีอยู่เมืองหนึ่ง(ไม่แน่ใจว่า Damacus รึเปล่า)เวลาเราปีนกำแพงเพื่อหนีขอทานนี้ มันจะเอาก้อนหินเขวี้ยงเราครับพอปาเสร็จมันจะวิ่งหนีเลยครับ จะวิ่งตามไปเสียบก็ไม่ได้ด้วย

ส่วนคนบ้า+คนเมาที่ท่าเรือนั้นให้ต่อยมันก่อนเลยครับ แต่ถ้าโดนผลักให้ลองกด Shift ก่อที่จะตกน้ำครับบางทีเราจะคว้าแท่นยืนได้ก่อนตกน้ำครับ

ส่วนข้อสงสัยว่าทำไมคนบ้านั่นมันผลักแต่เราก็คือ พวกคนบ้านั่นเป็นเหล่า Templar ที่ปลอมตัวมาหาข่าวสาร พอเห็นเราเลยจัดการผลักหรือขวางซะเลยครับ(ให้เรากลายเป็นจุดเด่น) สังเกตุได้จาก เหล่า Templar ไม่ว่าเราจะเดินแบบสำรวม(Blend) แค่ไหนมันก็แยกแยะเราออกครับวิ่งมาใส่ทันทีเลย

Comment

ตายแระ -*- 55+ ว่ายน้ามไม่เป็น

Comment

Originally posted by avex View Post
        ถูกต้องครับ ญ ที่วิ่งมาคือขอทานครับ วิธีไล่ก็คือชักดาบออกมาขู่ครับ หรือไม่ก็วิ่งหนีครับ

แต่ที่ตลกก็คือจะมีอยู่เมืองหนึ่ง(ไม่แน่ใจว่า Damacus รึเปล่า)เวลาเราปีนกำแพงเพื่อหนีขอทานนี้ มันจะเอาก้อนหินเขวี้ยงเราครับพอปาเสร็จมันจะวิ่งหนีเลยครับ จะวิ่งตามไปเสียบก็ไม่ได้ด้วย

ส่วนคนบ้า+คนเมาที่ท่าเรือนั้นให้ต่อยมันก่อนเลยครับ แต่ถ้าโดนผลักให้ลองกด Shift ก่อที่จะตกน้ำครับบางทีเราจะคว้าแท่นยืนได้ก่อนตกน้ำครับ

ส่วนข้อสงสัยว่าทำไมคนบ้านั่นมันผลักแต่เราก็คือ พวกคนบ้านั่นเป็นเหล่า Templar ที่ปลอมตัวมาหาข่าวสาร พอเห็นเราเลยจัดการผลักหรือขวางซะเลยครับ(ให้เรากลายเป็นจุดเด่น) สังเกตุได้จาก เหล่า Templar ไม่ว่าเราจะเดินแบบสำรวม(Blend) แค่ไหนมันก็แยกแยะเราออกครับวิ่งมาใส่ทันทีเลย
        5555555555555555+ ha ดี ครับ 555+

Comment

ล็อกเป้าไปที่ Dekmap 02 ฟุ้ฟ กระซวกท้องด้วยมีดที่ซ่อนไว้ในมือ แล้วเดินหายไปท่ามกลางฝูงคน..........

Comment

พวกขอทานที่อยู่ไนเกมส์ จะเหมือนตัวรบกวนเวลาเราจะเข้าจู่โจมเป้าหมายน่ะครับ ตอนนั้นถ้าเราเข้าไกล้เป้าหมายมากๆแล้วเราชักดาบไล่ เป้าหมายจะรู้ตัวทันทีครับ(จะเป็นเป้าหมายระดับสูงงับพวกนี้เซนท์มันดี) เคยมีอยู่ครั้ง2ครั้งเนี้ยแหละครับ จะชาร์จไช้คาต้าจิ้มเป้าหมาย อิเวง(ขอทาน)ดันวิ่งผ่ามาบังทางมีดซะได้เลยแทงพลาด อิเวงรับไปเต็มๆกระซวกมิดดุ้นไป!! เสียเรื่องหมดเรย ซุ่มสะกดรอยตั้งนาน

Comment

กระซวกซะมิดดุ้นเลย! หุยยย โหดแท้ แทงพลาดนี่ไม่ใส่ถุงด้วยใช่ไม๊ เกิดท้องไส้ขึ้นมาจะรับผิดชอบป่ะเนี่ยย

Comment

assasin ว่ายน้ำไม่ได้คงเป็นเพราะหนักเครื่องแต่งกาย กับอาวุธมากกว่ามั่งครับ ทั้ง ดาบทั้งมีด ทั้งมีดสั้น ไหนจะใส่รองเท้าหนังอีก
                เกมส์นี้เล่นไปเล่นมาชักจะน่าเบื่ออะ เหมือนเล่นอยู่ที่เดิม มีแต่แรเดิมๆ เบื่อๆ

Comment

Originally posted by ARES View Post
                  ตอนคนเมายาบ้าผลักตกน้ำอ่ะอย่างเซ็ง กำลังเล่นมาอย่างพริ้ว นึกอยู่แล้วเห็นมันเดินเซไปเซมา เดินเฉี่ยวนิดเดียวโดนผลักตกน้ำ

โอววชิทททททท Assassin ว่ายน้ำไม่เป็นอีก จะบ้าตาย เรียนแต่การลอบสังหาร ไม่ได้เรียนว่ายน้ำมา = ="

Comment

Working...
                  X