Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอประชาสัมพันธ์นิดนะครับ ขอเชิญร่วมงานรวมพลคนรถซิ่งที่แหลม บาลีไฮน์ เมืองพัทยา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอประชาสัมพันธ์นิดนะครับ ขอเชิญร่วมงานรวมพลคนรถซิ่งที่แหลม บาลีไฮน์ เมืองพัทยา

วันเสาร์ที่ 14 มิ.ย.2551 งานนี้เป็นการรวมพลคนรถซิ่ง..เป็นการนัดรวมตัวหลายๆคลับ ..ทั้งเก๋ง กระบะ รถเครื่องเสียง และ มอไซค์ชอปเปอร์ & เวสป้า
    วัตถุประสงค์เพื่อพบปะสังค์สรรค์ รณรงค์ต่อต้านยาเสพติด ส่งเสริมการท่องเที่ยวของเมืองพัทยา เหมือนที่เคยจัดที่แหลมแท่น โดยมี พณท่าน สนธยา เป็นประธานเปิดงาน
    ภายในงาน มีการออกบูทขายของ เวทีกลางคอนเสริต
    เริ่มนำรถเข้ามาจอดได้ตั้งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไป (สำหรับคลับที่ได้รับการติดต่อไป)
    งานเริ่มตั้งแต่ 6 โมงเย็นถึง เที่ยงคืนโดยประมาณครับ

ปล.เห็นว่าในocz ก็มีผู้ชื่นชอบในการขับรถอยู่เลยเอามาบอกครับ

รับทราบครับ

ว่าแต่ พวกชอบแต่งคอมฯ หมดสิทธิ์เข้าแข่งครับ

Comment

ใกล้บ้านผมเลย มีอยู่2คันจะเอาไปดีใหมเนี้ยะ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
        ใกล้บ้านผมเลย มีอยู่2คันจะเอาไปดีใหมเนี้ยะ
        เสี่ยอยุ่แถวไหนครับ

Comment

Originally posted by saksith View Post
          เสี่ยอยุ่แถวไหนครับ
          ศรีราชาคร้าบบ ^^

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
            ศรีราชาคร้าบบ ^^
            อ้าวปัดโธ่ คนเมืองชลเหมือนกัน
            ว่างๆเข้าไปเลยนะแกนบังคับ อิอิ ที่www.chonburiclub.com

Comment

แล้วจุดประสงค์คือ ต่อต้าน ยาเสพติดเนี่ยนะ

แต่ละคน ละคัน นี่ ทั้งเหล้า ทั้งบุหรี่ .

เฮ้อ.... แล้วเอามาเป็นตัวอย่าง สังคม

Comment

'งานนี้มีเฮ

Comment

ผมมีคอนโดอยู่ที่พัทยา แต่คงไปไม่ได้อ่ะ TT

Comment

Originally posted by saksith View Post
                    อ้าวปัดโธ่ คนเมืองชลเหมือนกัน
                    ว่างๆเข้าไปเลยนะแกนบังคับ อิอิ ที่www.chonburiclub.com
                    นี้ท่านนอกเรื่องนิดน่ะ นวดแผนไทยร้านไหนหมอสวยๆบ้างอ่ะ แถวศรีราชานวดมาหมดแหละ ฝีมือดีแต่ออกไปทางอายุเยอะ ยากได้สวยๆ ^^
                    ปล เพิ่งกลัจากไปนวดมา สบายตัวเลย ^^

Comment

นี้ท่านนอกเรื่องนิดน่ะ นวดแผนไทยร้านไหนหมอสวยๆบ้างอ่ะ แถวศรีราชานวดมาหมดแหละ ฝีมือดีแต่ออกไปทางอายุเยอะ ยากได้สวยๆ ^^
                      ปล เพิ่งกลัจากไปนวดมา สบายตัวเลย ^^
                      นวดแผนไทยนะไม่เอานวดนาบ อิิอิ โถ..ถ้าท่านบอกนวดมาหมดแล้วก็คงไม่ต้องบอกแล้วละ ครับ 55+ แถวเมืองชลก็มีแจ่มๆเยอะนา

Comment

นวดแผนไทยนะไม่เอานวดนาบ อิิอิ โถ..ถ้าท่านบอกนวดมาหมดแล้วก็คงไม่ต้องบอกแล้วละ ครับ 55+ แถวเมืองชลก็มีแจ่มๆเยอะนา
                        หมดแถวศรีราชา ไม่สวยซักร้าน -*- แถวชล ร้านไรอะ บอกมั้งๆ

Comment

มีหัตเวช กับ โพธิหัต

แล้วกินรี ไม่สวยเหรอ อิอิ ยังงี้ท่านต้องเข้ามาชลบุรีคลับแล้ว มีอะไรมากมายเพื่อนเยอะแยะเลย อาจแนะนำไรดีๆได้นะ สมาชิกชลบุรีคลับมีอยู่ทุกที่เลย ศรีราชา พัทยา สัตหีบ กรุงเทพ บางแสน เมืองชล เพื่อนๆกันทั้งงั้น ยินดีต้อนรับทุกท่านนะ

Comment

เห็นจั่วหัวเรียกแขกไว้ว่า ประชาสัมพันธ์รวมพลคนรถซิ่ง ซะน่าสนจายย..

ไหงกลายเป็น.. สืบสานเมืองชล รวมพลคนชอบนาบตำรับไทย ..ไปได้หล่ะเนี้ย
                            Last edited by widya; 7 Jun 2008, 15:40:24.

Comment

Originally posted by widya View Post
                              เห็นจั่วหัวเรียกแขกไว้ว่า ประชาสัมพันธ์รวมพลคนรถซิ่ง ซะน่าสนจายย..

ไหงกลายเป็น.. สืบสานเมืองชล รวมพลคนชอบนาบตำรับไทย ..ไปได้หล่ะเนี้ย
                              อันนี้เด็กอายุต่ำกว่า 18 ปี ห้ามซิ่ง

Comment

Working...
                              X