Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไหร่จะมี ASRock A780FullDisplayPort มาขายนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไหร่จะมี ASRock A780FullDisplayPort มาขายนะ

น่าใช้จริงๆ ราคาคงไม่แรงนะ

http://www.phoronix.com/scan.php?pag...em=asrock_780g

http://www.cpu3d.com/index.php?optio...mid=54&limit=1

เป็นอีก 1 ทางเลือกที่น่าสนถ้ามีมาขาย ราคาไม่ควรเกิน 2200 ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      เป็นอีก 1 ทางเลือกที่น่าสนถ้ามีมาขาย ราคาไม่ควรเกิน 2200 ครับ
      Option ขนาดนี้ราคาไม่เกิน 2200 โคตรน่าซื้อเลย เอามาแทน NF6G
      Last edited by Wanchai_max3; 5 Jun 2008, 12:56:29.

Comment

น่าสน

Comment

ผมว่ายาก ที่จะขายที่2200

น่าจะมากกว่าหรือไม่เอามาขายเลย

Comment

กลัวยี่ห้ออื่นขายไม่ออกป่าวหว่า

Comment

ถ้าถึง 2500 เมื่อไร เสร็จ M3A 780 H/HDMI แน่ๆ

Comment

มีคนมาโพสไว้นานแล้วนะ ว่าจะมีขายแน่

แต่แล้วก็เข้ากลีบเมฆ

Comment

ราคาไม่น่าจะหนี ECS

Comment

บอร์ดค่อนข้างสวย สีสันฉูดฉาดดี

ผมว่าราคาน่าจะเหมือน ALive ตอนเข้าตลาดใหม่ๆนะครับ

Comment

ราคาที่จีน 3000 กว่าบาทครับ

เอาเข้ามาขาย 3200 จะมีคนซื้อไหมนี่ อิอิอิ

Comment

จะ hy bird กะการ์ดจอ เกิน 24xx ได้ยังน่อ

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                          จะ hy bird กะการ์ดจอ เกิน 24xx ได้ยังน่อ
                          ตอบอย่างไม่กลัวหน้าแหกว่า ยังครับ
                          ข้อจำกัดของการใช้จีพียูมากกว่า 1 ตัวคือ ทุกตัวจะเร็วได้สูงสุด เท่าตัวที่ช้าที่สุดในวง
                          แปลว่า ต่อสองตัว จะเร็วสุดได้แค่ ตัวที่ช้าที่สุด คูณสอง
                          ต่อสี่ตัว เท่ากับตัวที่ช้าที่สุด คูณสี่

Comment

ตัวนี้ใส่ 9850 ด้วยนะครับ (อิงจากเวบนะ ใส่จริงไม่รู้ใส่ได้รึเปล่า ยี่ห้ออื่นชิป 780G ไม่เห็นมันจะใส่9850ได้ซักตัว)
                            Last edited by papababa; 6 Jun 2008, 18:11:25.

Comment

เง้อ มา้ช้าาาา

Comment

Working...
                              X