Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ PentiumD 2.66 GB ร้อนมากมาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ PentiumD 2.66 GB ร้อนมากมาย

ช่วยด้วยครับ Pentium D 2.66 GB ร้อนมากมาย อุณหภูมิมันขึ้น 72 เลยในขณะที่ idle พอ full load ขึ้น 78 อะ ผมรู้สึกได้ถึงความร้อนแรงเลย ต้องใช้อะไรระบายอากาศดีครับ ผมใช้เมนบอร์ด ASUS P5RD1-VM เป็นเคสแบบตั้งครับ รู้สึกพอร้อนๆ ทำให้การทำงานช้าไปด้วยเลยอ่า ไม่มีพัดลมติดด้านข้าง ว่าจะซื้อมาต่ออยู่แต่มันจะช่วยได้มากแค่ไหนครับ หรือว่าจะต้องเปิดฝาเคสเล่นตลอดดี ผมเปิด 24 hr ครับ ขอบคุณครับ

เครื่องผมก็เป็นครับ ไม่ทราบว่าเพราะอะไร มันผิดปรกกติหรือป่าวครับ ใครรู้ช่วยทีครับ

Comment

พวก9xxมันร้อนอยู่แล้วท่าน

Comment

Working...
      X