Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยครับเกี่ยวกับ LCD Acer x193w 19"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยครับเกี่ยวกับ LCD Acer x193w 19"

คือเล่นเกมส์ภาพมันก็ ok แต่พอทำไมเข้าเวปแล้วจากเดิมที่ใช้ CRT จะเห็นแบลกกราวเวปเป็นสีเทาสมมุตินะครับพอเปลี่ยนมาใช้ LCD Acer x193w มันออกเป็นสีขาวเทาหม่นๆ สีจืดๆ จอเสียป่าวครับแบบนี้ตอนเทสที่ร้านมันก็ OK ดีนะ แต่ไม่ได้เข้าเวปเท่านั้นเองแค่เชคพวกเดดพิกเซลอะไรทำนองนั้นหรือเป็นที่กาดจอผมจะไม่เวิก กิกาไบ 9800GTX มันเสียหรือเปล่าครับ ไม่ได้ OC ใดๆ ทั้งสิ้นครับจะได้ไปเครมครับเพิ่งซื้อมาไม่ถึง 2วันเอง - - ขอบคุณมากๆครับ

ลองปรับ คอนทารส กับ แกรมมาลงครับ

Comment

ไม่เห็นผลอะไรเลยครับก็เหมือนเดิม - - สงสัยไงหว่าเนี้ยเป็นที่กาดจอหรือจอ แน่หว่าเล่นเกมส์ภาพสวยสุดแต่พอไหงเปิดเวปอ่านสีดุจืดๆลงทันตาเห็น

Comment

Working...
      X