Announcement

Collapse
No announcement yet.

^_^ ช่วยทีครับ เราจะปิด แสงไฟที่จอของ Dell ตรงไหนครับ รำคาญมากเลยเวลาดูหนัง ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^_^ ช่วยทีครับ เราจะปิด แสงไฟที่จอของ Dell ตรงไหนครับ รำคาญมากเลยเวลาดูหนัง ^_^

^_^ ช่วยทีครับ เราจะปิด แสงไฟที่จอของ Dell ตรงไหนครับ รำคาญมากเลยเวลาดูหนัง ^_^

เอาสติดเกอร์ แปะ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      เอาสติดเกอร์ แปะ

ได้ได้ เดียวไปหา ก่อน

Comment

แบบนี้ทำได้แบบเดียวก็คือ หาผ้าเทปมาปิดมัน แค่นั้นแหละครับ
        เพราะมันเป็นไฟแสดงสถานะการทำงาน ผมก็ไม่เข้าใจเลยว่า ทำไมมันต้องเป็นสีฟ้า

Comment

แงแง

แต่ก่อนผมใช้ HP22W มันยังมีฟังค์ชั่นปิดไฟเลย เซ็งๆ นึกว่า Dell ทำได้

Comment

นอกเรื่องหน่อย โต๊ะคอมสะอาดมาก ไม่ค่อยได้เห็นโต๊ะคอมสะอาดแบบนี้บ่อยๆส่วนใหญ่จะรกๆๆๆ

Comment

Originally posted by nanoei View Post
              นอกเรื่องหน่อย โต๊ะคอมสะอาดมาก ไม่ค่อยได้เห็นโต๊ะคอมสะอาดแบบนี้บ่อยๆส่วนใหญ่จะรกๆๆๆ
              ขอบคุณครับ

ดันๆเพื่อมีวิธี

Comment

แสงจากเคส น่า รำคาญกว่าอีก อิอิ

Comment

แสงจากเมาส์ น่าราคาญกว่า อีก 1 ตัว

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                    แสงจากเคส น่า รำคาญกว่าอีก อิอิ
                    แสงจากเคส พอทนได้หน่อยเพราะ ชอบ ฮาฮา

Originally posted by icepattaya View Post
                    แสงจากเมาส์ น่าราคาญกว่า อีก 1 ตัว
                    เพิ่งเปลี่ยนมาใช้ เมาส์ Dell ไม่มีไฟเลย ธรรมดา มากมาย ฮาอา

Comment

ถามซักหน่อยครับ ว่าจอ Dell สั่งซื้อที่ไหนอ่ะครับ เพราะร้านปกติมันไม่มีขายใช่มั๊ยครับ

Comment

Originally posted by stepmixer View Post
                        ถามซักหน่อยครับ ว่าจอ Dell สั่งซื้อที่ไหนอ่ะครับ เพราะร้านปกติมันไม่มีขายใช่มั๊ยครับ
                        ซื้อที่ web นี้แหละ มีคนเค้ารับสั่งอยู่
                        ลอง search ดูก็ได้ ถ้าหาไม่เจอ pm มาครับ

Comment

Working...
                        X