Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสั่งซื้อ MSI GF8800GTS G92 ได้จากไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะสั่งซื้อ MSI GF8800GTS G92 ได้จากไหนคับ

ผมอยู่ ศรีสะเกษ ครับ หาซื้อไม่ได้เลย

ใครพอทราบบ้างครับว่าสั่งซื้อ ทางเน็ต จากร้านไหนได้บ้างครับ

ลองสั่ง busitek หรือ tkcom ดูครับ
    www.busitek.com
    www.tkcom99.com

Comment

ง่ายๆเลยครับไปพันทิพย์ ยกเครื่องไป หาการ์ดจอ หาร้านไหนถูฏใจ ให้ เค้าประกอบให้ไปเลย 1เดียวจบ

Comment

Originally posted by popular111 View Post
        ง่ายๆเลยครับไปพันทิพย์ ยกเครื่องไป หาการ์ดจอ หาร้านไหนถูฏใจ ให้ เค้าประกอบให้ไปเลย 1เดียวจบ
        คือ ผมอยู่ต่างจังหวัดนะครับท่าน ค่ารถไปกลับ 4000+ นะครับ

ผมคิดว่ามันไม่คุ้มเท่าไหร่นะ

Comment

Working...
        X