Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับผมลงวิสต้าเเล้วลงเกมไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับผมลงวิสต้าเเล้วลงเกมไม่ได้

ผมลง Vista Extreem Edition SP1 เเล้วลงเกม SF ไม่ได้อ่ะ มันขึ้นแแบบในรูปอ่าคับ
    Attached Files

เกมไม่ support

Comment

ถูกต้องเเล้ว

Comment

Audition ก็ไม่ Support ค๊าบ วินโดวส์ไฮโซ เรื่องมากอ่ะค๊าบ -*-

Comment

ทั้ง SFทั้ง Audition ผมเล่นได้หมดแต่SF ตอนโหลดหน้าโลโก้ถ้าคลิ๊กเมาส์จะขึ้นไม่ตอบสนอง
          รอจนกว่าจะถึงหน้าที่เลือกห้อง ถ้าเป็นXPไม่มีปัญหา GETนะสรุปเข้าได้ จขกท ลองลงใหม่ดู
          เพราะคงไม่ใช่ผมคนเดียวที่ใช้vistaเล่นSFกับAudition
          ไม่ว่าจะClientเก่าหรือใหม่ก็ลงได้ ลองโหลดClient ใหม่

Last edited by amstel; 5 Jun 2008, 23:06:54.

Comment

เล่นได้ทั้งสองเกมส์นะ

Comment

ลงXpเล่นได้แน่นอน

Comment

ได้เเล้วครับ ผมโหลด client มาใหม่ ลงได้เเล้วคับ ขอบคุณทุักท่าน

Comment

Working...
                X