Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทสระบบหลังจาก OC ง่ายๆด้วยโปรแกรมรอบตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทสระบบหลังจาก OC ง่ายๆด้วยโปรแกรมรอบตัว

มีอะไรในเครื่องก็เอามาเปิดโปรแกรมเทสได้ครับ ผ่านไปสัก 20 นาทีก็จะรู้ครับว่า ROCKSTABLE ใหมครับ

ใช้งานมันไปพร้อมกันทีเดียวเลยครับ ไม่ต้องใช้โปรแกรม เบนมาค ให้เห็นคะแนน รอดหรือไม่รอด อึดใจเดียวก็รู้แล้วครับ

ในรูป มี ออโทส priority9+ pi32M+ winrar 4G+rander dvd 4G พร้อมกันไปเลยครับ

Last edited by wikorn; 23 Jun 2008, 18:44:28.

โหดจริงๆท่านวิกร

Comment

เดี๋ยวร่วมยืนไว้อาลัย....

Comment

winrar 4G+rander dvd 4G

มันคือ เอาโปรแกรมไหน ทำไงอ่ะท่าน -*-

Comment

Originally posted by dears View Post
          เดี๋ยวร่วมยืนไว้อาลัย....
          ขอบใจ แต่...
          ศรี ทนด้ายๆๆๆๆๆ

Originally posted by U~too View Post
          winrar 4G+rander dvd 4G

มันคือ เอาโปรแกรมไหน ทำไงอ่ะท่าน -*-
          WINRAR 4G ผมก็จัดการนำไฟล์อะไรก็ได้ ขนาด 4G สั่งบีบอัดด้วยโปรแกรม WINRAR ครับ
          ส่วน rander dvd4g ก็เอาไฟล์หนังมาทำงานตัดต่อ ขนาด 1แผ่น DVDมาตรฐาน เครื่องก็จะต้องทำการเรนเดอร์ ด้วยพลังของ CPU ครับ

Comment

โหดดีแท้..

Comment

เครื่องผมคงไม่ไหวววววววววววววว

Comment

แรงที่ความรู้สึกเจงๆๆๆๆ ทำทีหลายๆๆๆๆๆๆๆๆอย่าง

Comment

ท่าน wikorn เล่น PES2008 ด้วยหรือ เซียนป่าว

Comment

Originally posted by ha_tori View Post
                    ท่าน wikorn เล่น PES2008 ด้วยหรือ เซียนป่าว
                    สู้เด็กป6 ยังไม่ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by boyro View Post
                      แรงที่ความรู้สึกเจงๆๆๆๆ ทำทีหลายๆๆๆๆๆๆๆๆอย่าง
                      แถม ของจริง

start

ผ่านไปครึ่งทาง

พอและ จะนอนแล้วครับ

Comment

เข้..โหดมากครับท่าน

ผมว่ามันไม่ดับนะ แต่มันจะดึงกันนี่สิ อืดเลยปะท่าน

ปล.AMD 3.3 นี่ไม่ธรรมดาไม่ทราบใช้ AX78 รึป่าวคับ

Comment

Originally posted by matoom View Post
                          เข้..โหดมากครับท่าน

ผมว่ามันไม่ดับนะ แต่มันจะดึงกันนี่สิ อืดเลยปะท่าน

ปล.AMD 3.3 นี่ไม่ธรรมดาไม่ทราบใช้ AX78 รึป่าวคับ
                          หนืดเอาเรื่องครับ แต่ก็พอ เซฟรูป ระหว่างรัน หรือ เปิดเวปได้ครับ

ถ้าเทส ออโทสตัวเดีวยว จะได้แถวๆ 371x9 ครับ ถ้าแบบ เทสเหมา แพคเกจรวม เลย 371x9 2 นาที ออโทสตัวแดงเลยครับ เลยได้แค่ 368 ผ่านหมดครับ

บอร์ดเก่าๆน่ะครับ INFINITY 570 SLI M2G ครับ

Comment

ทนของแท้

Comment

orthos อย่างเดียวก้อเเถือกแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบ

Comment

Working...
                              X