Announcement

Collapse
No announcement yet.

การมาของ Crosshair II (แต่สายรกเหมือนเดิม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การมาของ Crosshair II (แต่สายรกเหมือนเดิม)

รกมากมายครับ
    Last edited by soul; 5 Jun 2008, 23:40:48.

สอบถามค่าตัวหน่อยคับ

รุ่นนี้ไม่มีไฟรอบบอร์ดแล้วใช่ไหมคับ เปลี่ยนมาเป็นไฟตรง NB แทน ชิมิ

Comment

Originally posted by xenosaga001 View Post
      สอบถามค่าตัวหน่อยคับ

รุ่นนี้ไม่มีไฟรอบบอร์ดแล้วใช่ไหมคับ เปลี่ยนมาเป็นไฟตรง NB แทน ชิมิ
      มีเป็นไฟสีเหลืองอ่าครับ ไว้บอกว่าไฟเข้าขนาดไหนอ่าครับ ทั้งแรม CPU ชิปเซ็ต

Comment

ใบ้ราคาหน่อยคับ จะได้เตรียมสินสอด

Comment

Originally posted by xenosaga001 View Post
          ใบ้ราคาหน่อยคับ จะได้เตรียมสินสอด
          ผมซื้อมา 10,400 อ่าครับ

Comment

โอ้วววว ขอบคุณครับ ยอดกระปุกไปก่อน งิงิ

Comment

เดียวขายรถมาซื้อมั่ง

Comment

บอดเทพพพพพพ

Comment

บอด เค้าโคตรแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

จัดสายไม่ได้เลยครับ แน่น และ แข็งมากๆเลย
                    ใครก้อได้ แนะนำผู้น้อยทีครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

ตอนนี้กำลังเล็งๆตัวนี้อยู่ เพราะของเก่าใช้ Crosshair อยู่ ไม่ทราบว่าตัวนี้เจอปัญหาอะไรบ้างหรือยังครับ

Comment

ขอรบกวนสอบถามหน่อยนะครับ
                        OPTIONAL FAN 2 ตัวที่แถมมาพร้อมกับบอร์ดนี่
                        ผมสอบถามคนขายร้าน BUSITEK เขาบอกว่าถ้าเล่นระบบน้ำจึงควรจะติดตั้งพัดลมดังกล่าวลงไปด้วย
                        แต่ถ้าไม่ใช่ระบบน้ำ..ก็ไม่ควรติดตั้ง
                        ผมดูในคู่มือบอร์ด..ก้บอกแบบนั้น
                        ผมเห็นท่านติดตั้งบนบอร์ด(เอ..หรือนั่นไม่ใช่ OPTIONAL FAN ??)
                        ก็เลยสงสัยขึ้นมาน่ะครับ...กรุณาช่วยชี้แนะเพื่อความกระจ่างทีนะครับ
                        ขอบคุณครับ

Comment

สวยมากคับ

Comment

Originally posted by sompolli View Post
                            ขอรบกวนสอบถามหน่อยนะครับ
                            OPTIONAL FAN 2 ตัวที่แถมมาพร้อมกับบอร์ดนี่
                            ผมสอบถามคนขายร้าน BUSITEK เขาบอกว่าถ้าเล่นระบบน้ำจึงควรจะติดตั้งพัดลมดังกล่าวลงไปด้วย
                            แต่ถ้าไม่ใช่ระบบน้ำ..ก็ไม่ควรติดตั้ง
                            ผมดูในคู่มือบอร์ด..ก้บอกแบบนั้น
                            ผมเห็นท่านติดตั้งบนบอร์ด(เอ..หรือนั่นไม่ใช่ OPTIONAL FAN ??)
                            ก็เลยสงสัยขึ้นมาน่ะครับ...กรุณาช่วยชี้แนะเพื่อความกระจ่างทีนะครับ
                            ขอบคุณครับ

เท่าที่ทราบมาเค้าให้ใส่ตอนเล่นน้ำอ่าครับ แต่ผมใส่ไปเลยครับ

Comment

Originally posted by jirapanpoo View Post
                              ตอนนี้กำลังเล็งๆตัวนี้อยู่ เพราะของเก่าใช้ Crosshair อยู่ ไม่ทราบว่าตัวนี้เจอปัญหาอะไรบ้างหรือยังครับ
                              ยังไม่เจอครับ

Comment

Working...
                              X