Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel Atom พ่ายแพ้ VIA Isaiah แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทะเลาะกันเยอะๆ ราคามันจะได้ลงมาด้วย -.-

Comment

กลัว Intel จะเทค Nvidia นะซิ ถ้าเป็นอย่างนั้นคงจบ

Comment

Originally posted by QRV View Post
        กลัว Intel จะเทค Nvidia นะซิ ถ้าเป็นอย่างนั้นคงจบ
        ยากนะ Intel กะ nVidia ก็ไม่ค่อยจะกินเส้นกันเท่าไหร่

Comment

ยังมีข่าวต่อเนื่องเพิ่มเติมจากที่เคยอ่านมานะครับว่า

อินเทลกำลังจะเดินสายผลิต อะตอม2หัว ในเดือนกรกฏาคมนี้ครับ

งานนี้คือยกแรกแพ้เลยงัดไม้เด็ดมาสู้ต่อครับ

Comment

ทำยังไงก็ได้ที่ทำให้พวกนี้แข่งกันมากๆ เพราะเรายิ่งได้เปรียบ อิอิ

Comment

Working...
            X