Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกี่ยวกับซื้อของ Commart Xgen ครับ (printer,monitor)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกี่ยวกับซื้อของ Commart Xgen ครับ (printer,monitor)

พอดีผมอยากได้ printer epson Rx610 อ่าครับ ไม่ทราบว่า ซื้อร้านไหนดีที่พันทิพ เวลาไปเครมจาได้เครมง่าย หรือว่า ซื้อ commart ดีครับ ราคามันจาถูกก่าปกติ เยอะไหมครับ แล้วร้าน printer ที่ท่านๆทั้งหลายแนะนำว่าดี คือร้านชื่ออะไรครับ
    2.เรื่อง monitor อยากได้ 19-24 นิ้ว ท่านว่ายี่ห้ออะไรดีครับ เอาไว้ดูหนังอ่าครับ อยากได้สีสดๆ แล้ว ซื้อที่ไหนดี commart ดีไหม หรือ ว่าซื้อร้านที่พันทิพดีครับ เหตุผมเดิมคือเครมสะดวก รบกวนแนะนำร้านด้วยนะครับ

ผมอยู่ กทม commart มันมี 12-15 เดือนนี้ใช่ไหมครับ แล้ววันจัดที่ไหนอ่าครับ รบกวนทีนะครับ
    ขอบคุนมากกครับ

จัดที่ ศูนย์ประชุมแห่งชาติศิริกิจครับ

Comment

LCD ต้องเลือกต้องเช็คเดต ผมว่าซื้อพันทิพย์ดีกว่า

Comment

Working...
      X