Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา งงครับ เกี่ยวกับ เครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา งงครับ เกี่ยวกับ เครื่อง

คือ ตอนแรก ซื้อคอมพ์ มา

แล้วที่ร้านลง วินโดว์ xp 2008 ให้

เล่นเกมไปสักพัก วูบ วูบ วูบ ครับ อาการ จ่ายไฟไม่พอ

แล้วพอให้ที่ร้านดู ลองให้เค้าลงวินโด้ xp sp2 2002 ดู ครับ

แล้ว คราวนี้ ก็เล่นเกมส์ ได้ยาว ๆ ไม่มีวูบ

ท่านเทวะ*-* ช่วย ดูที ว่ามันเปนเพราะ อะไรแน่ ผมละ งง

บาง คนบอก psu ไม่พอ ผมก็ไม่รู้ แต่ตอนนี้มันไม่ดับแล้วครับ

spec ตามลายเซนต์เลยครับ

เป็นที่ Windows ครับ

Windows XP 2008 เน่ามาก ๆ ครับ ผมลองแล้วเลิกใช้เลย

แนะนำ Windows XP 2006 V7 ครับ เสถียรดีมาก ๆ ครับ มีแพทช์มากพอสมควร

Comment

ครับ หามาลองดูครับ

Comment

Windows XP SP2 เดิมๆ ดีที่สุดครับ

Comment

ครับตอนนี้ใช้อยู่จ๊ะ

Comment

Working...
          X