Announcement

Collapse
No announcement yet.

Devil May Cry 4 ไมมันห่วยยังงี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Farid1412 View Post
    จากลิงค์นี้จากเวป VGB คุณ newbie_tj มีโปรแกรมหยุดเวลาสำหรับเดโมตัวนี้มาให้ลองครับ

http://www.uploadtoday.com/download/...c71958a2750ce0

วิธีใช้ เปิดโปรแกรมไว้ แล้วก็เข้าเกมส์เลย กด F1 หยุดเวลาไว้ F2 ให้เวลาเดินต่อ..
    ให้ดูที่ title bar โดยละเอียด by KHOW คือ ผมเองนะครับ
    ผมเองเคยแจกใน http://forums.overclockzone.com/foru...7&postcount=39
    แล้วนะครับ มีคนเอาไปแอบอ้างอีกแล้วสิเนี่ย เฮ้อ เดี๋ยวทำตัวใหม่ อย่าให้ต้องมาโชว์ address code ยืนยันเลยครับ

Comment

สุดยอดคับ เกมนี้ ทำให้อยากแล้วก็จากไป ภาพอลังการดี แต่บังคับยังไม่ชิน ส่วนชื่อกระทู้นี่มันแปลกๆ ตอนเข้ามานึกว่าจะบอกว่าเกมมันห่วยตรงเนื้อเกมมันซะอีก เหอๆ เอาซะใจหายใจคว่ำ

Comment

ใช้จอยเล่นมันส์โครตๆ

DMC ก็คือ DMC อย่าไปเปรียบเทียบกับเกมส์อืื่นครับ มันมีเอกลักษณ์ของตัวมันเองไม่เหมือนใคร
        จะเปรียบเทียบก็ เปรียบเทียบภาคเก่ากับภาคใหม่ดีกว่า
        Last edited by MJ-Kill; 7 Jun 2008, 07:21:55.

Comment

Originally posted by Khow View Post
          ให้ดูที่ title bar โดยละเอียด by KHOW คือ ผมเองนะครับ
          ผมเองเคยแจกใน http://forums.overclockzone.com/foru...7&postcount=39
          แล้วนะครับ มีคนเอาไปแอบอ้างอีกแล้วสิเนี่ย เฮ้อ เดี๋ยวทำตัวใหม่ อย่าให้ต้องมาโชว์ address code ยืนยันเลยครับ
          อ้าวเหยอ ขอโทษด้วยครับ ผมไม่รู้จริงๆ 555+...

Comment

เซ็ง DMC4 มากๆเลยว่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฆ่าแต่ ไอ้ยักษ์ไฟ จนเบื่อแล้วโว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อไรตัวเต็มจะออกสักว่ะ อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

จอยอะไรก็ได้หมดอ่ะครับ แค่ตั้งค่านิดหน่อย แต่ผมอยากได้จอย X-BOX พอดี เพื่อไว้ใช้กะ Bio 5 ด้วยอ่ะนะ

Comment

ปั้งๆ

Comment

ยังไม่เคยเล่นสักภาคเลยอ่ะ ไม่รู้ไปหลงแถวไหน เคยเห็นแต่ชาวบ้านเขาเล่นกัน สงสัยต้องลอง เล่นซะหน่อยแล้ว

Comment

เหอๆ จขกท. กวนดี ตอนแรกว่าจะเข้ามาด่าซักหน่อย แต่พออ่านเม้มแล้ว อย่าเล้ย 555+ ทีหลังอย่าทำอีกนะ

Comment

ห่วยจิงๆนั่นแหล่ะ เกมส์อะไรภาพสวยแต่กินสเปคนิดเดียวเมื่อเทียบกับภาพแถมFPSวิ่งกระฉูด เซ็ง

Comment

อ่านหัวข้อแล้วตกใจ ไป ๆ มานี้มันเข้าเส้นเลือดแล้ว

Comment

ใช้ DX10 เล่นแล้วแจ่ม

Comment

มีภาพเปรียบเทียบ DX9 กะ DX10 ไหมครับ เผื่อจะลง vista

Comment

ของเค้าดีก็อย่าลืมอุดหนุนแผ่นแท้กันบ้างนะครับไม่ใช้จ้องจะโหลดกันอย่างเดียว

Comment

Comment

Working...
                                X