Announcement

Collapse
No announcement yet.

Radeon HD4870X2 R700 แรงกว่า GeForce GTX280

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รักค่ายนู้น ชอบค่ายนี้.....ใครมีเงินก็เชิญตามสบายครับ

มนุษย์แกลบอย่างผมคงได้แต่มองตาปริบๆ เพียงอย่างเดียว

Comment

ราคาถูกมาก่อนครับ ความแรงมากทีหลัง^^

ปล.ชอบรูปลายเซนต์ของคุณ tgst เหมือนกันครับ

Comment

ซื้อแล้วรู้สึก คุ้มที่จะซื้อดีกว่า 55555555+

Comment

ไม่น่าเชื่อถือเลย

Comment

พูดลอยๆมันออกจะแปลกๆ แต่ผมว่า CJ น่าจะเชื่อถือได้ระดับนึงนะถ้า CJ เป็นคนพูดจริงๆ ผมเห็นเค้ามีของหลายอย่าง Nehalem ตัว ES เค้าก็เคยเอามาให้ดู บอร์ดชิบแปลกๆที่ยังอยู่ในระหว่างพัฒนา กำหนดขายปีหน้าเค้าก็เคยเอามาให้ดู เป็นบุคคลคนแรกๆเลยที่ได้จับของแปลกๆก่อนใครเพื่อน

ความจริงเค้าก็ไม่ได้บอกว่าแรงกว่าทุกการทดสอบนี่ จริงๆแล้ว ATI ก็เก่ง 3D Mark มาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว มีข่าวแบบนี้ออกมาก็ไม่ค่อยแปลกใจเท่าไหร่

แต่ก็เป็นสัญญาณที่ดีนะ อย่างน้อย รอบนี้ ก็น่าจะแข่งขันกันได้สูสีในรุ่นท๊อปของแต่ละค่าย คงจะสนุกสนานกว่าที่ผ่านมาเยอะเลย แถม ATI ก็ยังมี Quad Crossfire อีกด้วย

Comment

แรง แต่ ถูก

Comment

Working...
              X