Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการแบบนี้ส่อแววเข้าโลง เร็วๆนี้ใช่มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการแบบนี้ส่อแววเข้าโลง เร็วๆนี้ใช่มั๊ยครับ

คือ เครื่องมันเปิดไม่ติดก็เปลือยมันซะจากนั้น ก็ลองถอด vga จากนั้นลอง บุตเครื่องก็ไม่ติด
    เอาเเล้วไงเริ่มแป้ว พอบูตครั้งที่ 2 ก็ไม่ติด พอครั้งที่ 3ดันติด - - จากนั้นก็โล่งใจไป 3.2วินาที
    จากนั้นก็ เสียบ vga เข้าเหมือนปรากฏว่าเครื่องมันร้อง ติ้ด ติ้ดๆ ติ้ด ติ้ด เเล้วก็บูตไม่ขึ้น
    เริ่มมีความมั่นใจ 30.28% ว่า vga ตัวเองเริ่มชรา เอ้าขอบู้ตอีก 3รอบ มันร้องเหมือนเดิม

ที่ผมเอ่ยมาข้างต้น มันใช่ สาเหตุจาก vga มั๊ยครับ

เเล้วอีกอาการ เปิดเครื่องทุกครั้ง เครื่องจะดับตอนบู้ต 1 ครั้งตลอด จากนั้นก็จาบู้ตมาอีก1ครั้งจากนั้นก็ไม่ดับเเล้วครับ
    อาการนี้เคยเป็นกันมั๊ยครับ
    Last edited by country; 6 Jun 2008, 13:28:28.

vga เสียบแล้วร้องนี่ แรมยังเสียบอยู่มั้ยครับ เพราะอ่านดูแล้วเหมือนเลาะออกมาทั้งบอร์ดเลย

Comment

ตอนแรกลองเสียบ โน vga มานไม่ร้องครับ
      พอเสียบแบบมี vga มันร้องครับ

ปล. ตอนเสียบ vga แรมก็ใส่อยู่คับ

คงเป็นทั้ง แรม ทั้ง vga ผมว่า
      Last edited by country; 6 Jun 2008, 13:39:00.

Comment

ลองใช้ ออนบอร์ดก็บู้ตกับแรมที่ใช้อยู่ ทีเดียวติดเลย

Comment

ของผมก็เคยเปนนะคับ ที่ตอนเปิดเครื่อง แล้วดัง ติ๊ดๆๆๆๆ.....!!! เปนที่ VGA คับ
          ผมก็เลยส่งเคลมไปเมื่อ 2-3วันก่อน เหอๆๆ

Comment

ถ้าไกล้ไปเเล้ว ก็จาไปสอยมาเร็วๆนี้ กะจารอ กลางเดือนแต่คงรอไม่ไหวคับ เคยเปนหลายรอบเเล้ว

Comment

averta ท่านเหมือนดาราเกาหลีคนนึงเลยอ่ะ ทำผมทรงนั้น ผมมันแผลบๆ เพิ่งออก x man llเมื่อสองเทปที่แล้วมั้ง ฮาดี เพื่อนผมในmsnก็ใช้รูปเขาเป็นaverta เอ่อ แปลก ทำไมชอบกันจังหว่า? ผลงานเขามีอะไรบ้างครับ ไม่ค่อยทราบเลย

Comment

น่าจา vga กับ แรม แหละ คับ ไอติ๊ดๆ เนี่ย

แต่ถ้า ติ๊ดๆเด็ก นี่อีกเรื่อง

Comment

Originally posted by shady View Post
                  averta ท่านเหมือนดาราเกาหลีคนนึงเลยอ่ะ ทำผมทรงนั้น ผมมันแผลบๆ เพิ่งออก x man llเมื่อสองเทปที่แล้วมั้ง ฮาดี เพื่อนผมในmsnก็ใช้รูปเขาเป็นaverta เอ่อ แปลก ทำไมชอบกันจังหว่า? ผลงานเขามีอะไรบ้างครับ ไม่ค่อยทราบเลย

ดูแค่รูปก็รู้เเล้วครับ รู้สึกว่าเท่ห์ ~~~~~~~~~~

Comment

ท่าน ติ้ดเด็กบ่อยแน่เลย ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by ryudia View Post
                      vga เสียบแล้วร้องนี่ แรมยังเสียบอยู่มั้ยครับ เพราะอ่านดูแล้วเหมือนเลาะออกมาทั้งบอร์ดเลย
                      เสียบแล้วร้อง...?? มันเป็นเรื่องปกติคับ อยู่ที่ว่าจะเสียงแบบไหน...

หุๆ ล้อเล่นน่ะ
                      Last edited by tlandlek; 6 Jun 2008, 17:18:54.

Comment

กำ เสียบแล้วร้อง--*

Comment

Originally posted by westlife View Post
                          กำ เสียบแล้วร้อง--*

Comment

Working...
                          X