Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ P35 Neo2-fr แต่ละท่านลากไปถึงไหนกันแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ P35 Neo2-fr แต่ละท่านลากไปถึงไหนกันแล้วครับ

เห็นช่วงนี้ ก๊ก MSI เรา ออกแนวเงียบเหงาไปไม่หน่อยแล้ว
    เอาผลงานการลากของแต่ละท่านมาโชวกันดีกว่าครับ

Board msi ตัวอื่นก็เอามาโชวกันบ้างนะครับ

ลากไม่เป็น

Comment

Originally posted by aongmo View Post
      ลากไม่เป็น
      ไม่ใช่มั๊งท่าน

Comment

นิดหน่อยพอ เอาแค่ไม่เหงา แต๊ปแลัวกลัวเครมนาน

Comment

Originally posted by zman View Post
          นิดหน่อยพอ เอาแค่ไม่เหงา แต๊ปแลัวกลัวเครมนาน
          กลัวเหมือนกันท่าน
          งั้นเริ่มก่อนแล้วกัน
          ไม่เทสแรม ด้วยแล้วกันกลัวพัง
          [IMG][/IMG]

ร้อนมากมาย orthos แค่นี้พอแล้วกัน ไม่มีพัดลม

Last edited by Chodose; 6 Jun 2008, 18:00:41.

Comment

theme Asus สวยดี ของ MSI มีให้โหลดไหมครับ

4.5 Orthos ยังไม่ผ่าน ได้แต่ 3D MarK ครับ 1024*768 นะครับ จอ 14 นิ้ว

อันนี้ pi 1 Mb ครับ

รอหาพัดลมดีดี ก่อนคับแล้วค่อยไปต่อ ตอนนี้เป็ดไปก่อน
            Last edited by Chodose; 6 Jun 2008, 18:08:45.

Comment

ู^
              ^
              ^

แบ็คกาว สุดๆ

Comment

แรงๆกันทั้งนั้นเลย

Comment

Originally posted by Chodose View Post
                  theme Asus สวยดี ของ MSI มีให้โหลดไหมครับ

4.5 Orthos ยังไม่ผ่าน ได้แต่ 3D MarK ครับ 1024*768 นะครับ จอ 14 นิ้ว

อันนี้ pi 1 Mb ครับ

รอหาพัดลมดีดี ก่อนคับแล้วค่อยไปต่อ ตอนนี้เป็ดไปก่อน
                  อยากได้แบ็กกราวบองท่านนะครับส่งให้น่อยสิครับ อิอิ

Comment

อยากลาก... แต่ลากไม่เป็น T_T

Comment

ของผม neo2 ปกติ แจมได้ม่ะคับ

E2180 @ 4.0 GHz ครับ

แต่ว่ามันไม่ค่อยนิ่งไม่กล้าอัดไฟเยอะ รอซิงค์ใหม่ก่อน อิอิ แต่กัวว่าพาวเวอร์จะไม่พออีก เพราะมันดับเองบ่อยๆตอน 4.0

ตอนนี้เลยใช้ 3.2 ตาม 8*400 ครับ ไฟ 1.425 ครับ นิ่งสนิทจริงๆ

บอร์ดก็สวยมากๆ คิดไม่ผิดที่เปลี่ยนจาก GA มาคบ หุหุ

Comment

แรงกันจังเลยครับพี่น้อง..ของผมเอาแค่เบาๆก่อนกลัวแต๊ป

Comment

ขนาดยังไม่ได้ลากเลย ยังเป็นแบบนี้ หุ หุ ทน และเสถียร

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=228717

Comment

Originally posted by Boonchu_L View Post
                            ขนาดยังไม่ได้ลากเลย ยังเป็นแบบนี้ หุ หุ ทน และเสถียร

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=228717

ดวงท่านโคตรซวยเลยครับ ผมอัดไฟเกือบสุด board ยังเฉยอยู่เลย
                            แล้วท่านเครมได้ไหมครับ

Comment

ของผมยังอ่อน นัก ได้ แค่ 3.5 ตามลายเซ็นครับ แต่ใช้งานจริง คุ้มสุดๆ

Comment

Working...
                              X