Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณภูมิขนาดนี้เปลี่ยนซิ้ง จะคุ้มหรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณภูมิขนาดนี้เปลี่ยนซิ้ง จะคุ้มหรือไม่

อุณภูมิ Vga ในรูปนี้ตอนไม่ได้ทำอะไรเลยนะคับ เปิดเครื่องเล่นเน็ตเฉยๆ ในห้องแอร์ ตอนเล่นเกม Grid ประมาน 1-2 ชม เท่าที่จำได้น่าจะประมาน 55-60 นะัคับ ถ้าผมจะเปลี่ยน ซิ้ง Vga มันจะคุ้มไหม หรือว่าในระดับนี้ก้ ok แล้ว รบกวนหน่อยนะคับ^^

Last edited by PopRedRiver; 6 Jun 2008, 17:53:12.

ไม่ร้อนเท่าใหร่
    ส่วนการเปลี่ยนซิงค์ CPU นั้น คุ้มไม่คุ้มขึ้นกับ งบและความชอบ
    เย็นนะเย็นขึ้นแน่ แต่ไม่รู้จะกี่ c นะ

Comment

ในห้องแอร์ แต่ทำไมมันร้อนแฮะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ไม่ร้อนเท่าใหร่
        ส่วนการเปลี่ยนซิงค์ CPU นั้น คุ้มไม่คุ้มขึ้นกับ งบและความชอบ
        เย็นนะเย็นขึ้นแน่ แต่ไม่รู้จะกี่ c นะ
        แหะๆ Cpu เปลี่ยนไปแว้ว อิอิ ก้ดีขึ้นมาเยอะนะคับ 10-15c เลยทีเดียว [จากซิ้งเดิม^^]

Originally posted by taedektbc View Post
        ในห้องแอร์ แต่ทำไมมันร้อนแฮะ
        แหะๆ

Comment

ชองผม 80 องศาครับ

Comment

อย่างนี้ถือว่าเย็นแล้วคับ

Comment

ขอโทษนะครับที่นอกเรื่อง แต่ผมว่าสิ่งที่อยู่ข้างหลังน่าสนใจน่าดู5555555+ แหม่โปรแกรมปิดหน้าหมดเลย
              ล้อเล่นนะครับ
              เอาจริงๆผมว่าไม่ร้อนนะครับ ร้อนกว่านี้ผมว่าก็ยังไหวนะครับ ของผมร้อนกว่าคุณอีกเพราะเล่นห้องธรมดา

Comment

ที่เคยใช้ร้อนสุดก็ 3870 ไปมากสุด 110 องศา ก็ยังเล่นได้ปกติดี

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
                  ที่เคยใช้ร้อนสุดก็ 3870 ไปมากสุด 110 องศา ก็ยังเล่นได้ปกติดี
                  โอ้วจอร์ท 110 องศา เป็นผมปิดเครื่องหนีไปแร้วว

Comment

ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนครับ

ปกติ

Comment

Originally posted by charif View Post
                      โอ้วจอร์ท 110 องศา เป็นผมปิดเครื่องหนีไปแร้วว

เช่นกันครับ

Comment

ขอบคุน ทุกท่านมากมายนะขอรับ^^

Comment

Working...
                        X