Announcement

Collapse
No announcement yet.

และแล้วก็คว้ามาแล้ว 7900GS *0*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• และแล้วก็คว้ามาแล้ว 7900GS *0*

แรงดีใช้ได้อ่ะ
    แต่ว่าCore มานแจ้งแค่450เอง
    ใช่สเป็คนี้ป่าวครับนี่ ข้างกล่องไม่มีให้ดู- -a
    อ้อใช่ อีกอย่างนึง 2200นี่มือ2เน้อ
    ส่วน5000นี่ มือ1*-*
    Last edited by Alteizen; 6 Jun 2008, 18:29:54.

ถูกแล้ว

Comment

Originally posted by Alteizen View Post
      แรงดีใช้ได้อ่ะ
      แต่ว่าCore มานแจ้งแค่450เอง
      ใช่สเป็คนี้ป่าวครับนี่ ข้างกล่องไม่มีให้ดู- -a
      อ้อใช่ อีกอย่างนึง 2200นี่มือ2เน้อ
      ส่วน5000นี่ มือ1*-*
      ดูผิดหรือปล่าวท่านมานน่าจะ540นะ ของผมก็เคยใช้ตัวเก่ากะ540

Comment

งี้จะให้แรงขึ้น ก็ต้องOC สถานเดียวอ่ะจิ่- -"
        ยิ่งอยากประหยัดไฟอยู่ด้วยสิ
        อีกอย่างถามนิดครับ
        M/B GA-EP31-DS3L น่าจะลากได้มากสุดเท่าไหร่อ่ะ เอาแบบไม่มีผลกระทบกะตัวการ์ดมากอ่ะนะครับ
        Last edited by Alteizen; 6 Jun 2008, 18:34:12.

Comment

มานแจ้ง450จริงๆท่าน- -*

Comment

p31 ds3l มัน ล็อค pci x ได้นิ คล็อกไปเลย ไม่มีปัญหา กับvga

Comment

450 ถูกแล้วครับ วิ่งเกินกว่านั้นคือตัวocมากจากโรงงาน

Comment

เค ขอบคุณครับ
                แต่อยากลองคล็อกให้ถึง600ดูจัง การ์ดจะพังมะเนี่ย ฮ่าๆๆ

Comment

Working...
                X