Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับ กาดร์จอผม GF7300GT DDr3 256MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับ กาดร์จอผม GF7300GT DDr3 256MB

พี่คับ กาดร์จอผม GF7300GT DDr3 256MB ผมควรจะใช้ driver รุ่นไหนตัวไหนดีสุดคับ

ของผมตอนนี้ จอมันหนืดๆ ไงไม่รู้อะ คับ driver มันโหลดมาจาก คอมเลยอะคับ มันแจ้งว่า

New Hardware ผมก็เลยกด Next> แล้วโหลดมันโดยตรงเลยอะครับ

พี่ๆช่วยหน่อยนะคับตอนเน้ จอมานหนืด งุงิ คุงงับ

ลอง 169.21 ดูครับ
    www.guru3d.com

Comment

omega driver 169.21 ดีที่สุดครับ เวปหลัก 175.16 ล่าสุด

Comment

175.16 WHQL
        เวิคๆๆๆๆๆ

Comment

ขอลิ้งโหลด 169.21 ได้ไหมครับ ตอนนี้ผมใช้ verion 93.81 อยู่อะครับ

Comment

ดันนนหน่อยคร้าบบบๆ

Comment

93.81 มานไม่ดีเหรองับ คือผมใช้อยู่อะ อิอิ

เอ่อ คือของผมเปง AGP นะครับ ใช้ 169.21 ดีสุดใช่ไหมครับ
              Last edited by [P]u[Z]aa; 7 Jun 2008, 00:43:44. Reason: เหอๆ

Comment

ดู version ตรงไหนครับ ผมก็ใช้ GF7300GT MAxx 256MB pci-ex

Comment

Originally posted by [P]u[Z]aa View Post
                  ขอลิ้งโหลด 169.21 ได้ไหมครับ ตอนนี้ผมใช้ verion 93.81 อยู่อะครับ
                  169.21 (32-bit) WHQL
                  175.16 (32-bit) WHQL

Originally posted by singha View Post
                  ดู version ตรงไหนครับ ผมก็ใช้ GF7300GT MAxx 256MB pci-ex
                  เปิด GPUZ ก็ได้งับ

Comment

Originally posted by dears View Post
                    169.21 (32-bit) WHQL
                    175.16 (32-bit) WHQL

เปิด GPUZ ก็ได้งับ
                    ไม่ work แฮะ พอโหลดตัว 175.16 ไป ลงเสร็จัมนเป็นสี แปลกๆ ภาพก็ใหญ่ๆ หรือว่าเราทำผิด แนะนำทีครับ

Comment

Originally posted by singha View Post
                      ไม่ work แฮะ พอโหลดตัว 175.16 ไป ลงเสร็จัมนเป็นสี แปลกๆ ภาพก็ใหญ่ๆ หรือว่าเราทำผิด แนะนำทีครับ
                      ใช่ว่าจะเวิคหรือเหมาะสมกับการ์ดเราเสมอไปครับ
                      ทางที่ดีคือลองทดสอบในหลายๆเวอร์ชั่น จะได้ทราบถึงข้อดีและเสียในแต่ละตัว....

Comment

Working...
                      X