Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า เซฟเกม ของ Assassin's Creed อยู่ตรงไหนแล้วก็ ขอเซฟ Memory Block 4 ทีคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า เซฟเกม ของ Assassin's Creed อยู่ตรงไหนแล้วก็ ขอเซฟ Memory Block 4 ทีคับผม

อ่าๆ พอดีหาเซฟเกมไม่เจออ่ะคับ แล้วอยากได้เซฟเกม Memory Block 4 ใครมีก็ช่วยทีนะคับผม

ขอบคุณล่วงหน้าคีาบผม

ก่อนอื่นเปิด My Com ที่หัวข้อ Tool เลือก Folder Option, Viwe ติ๊กที่ Show hidden.....และติ๊กที่ Hide extensions..... และ Hide protected..... ให้เอาเครื่องหมายถูกออกและกดOK
    จากนั้นก็ตามนี้ C:\Documents and Settings\ตรงนี้เป็นชื่อ Admin ของคุณ\Application Data\Ubisoft\Assassin's Creed\Saved Games
    คุณมีปัญหาเข้า Jusalame ไม่ได้ใช่ไหมถ้าใช่ผมบอกได้เลยถึงคุณได้ Mem Block4 มาก็ช่วยอะไรไม่ได้เพราะเราต้องเข้าเมืองนี้อีก 2-3 รอบ ใน Mem Block5 ผมลองมาแล้ว

Comment

Originally posted by dekj View Post
      ก่อนอื่นเปิด My Com ที่หัวข้อ Tool เลือก Folder Option, Viwe ติ๊กที่ Show hidden.....และติ๊กที่ Hide extensions..... และ Hide protected..... ให้เอาเครื่องหมายถูกออกและกดOK
      จากนั้นก็ตามนี้ C:\Documents and Settings\ตรงนี้เป็นชื่อ Admin ของคุณ\Application Data\Ubisoft\Assassin's Creed\Saved Games
      คุณมีปัญหาเข้า Jusalame ไม่ได้ใช่ไหมถ้าใช่ผมบอกได้เลยถึงคุณได้ Mem Block4 มาก็ช่วยอะไรไม่ได้เพราะเราต้องเข้าเมืองนี้อีก 2-3 รอบ ใน Mem Block5 ผมลองมาแล้ว
      ขอบคุณมากคับผม

ส่วนที่ผมขอเซฟเกม Memory Block 4 นั้นไม่ใช่เพราะผมเข้า Jerusalem ไม่ได้นะคับ แต่ผมขี้เกียจเล่นใหม่อ่ะคับ เพราะผมลง Windows ใหม่อ่ะคับ แล้วลืมเก็บเซฟเกมไว้อ่าคับ แล้วเซฟเก่าผมเล่นถึง Memory Block 4 นั้นแหละคับ เลยอยากจะได้ ใครมี ขอทีน๊าค๊าบผม

ขอบคุณมากๆนะคับผม

Comment

มี Block3,4,5 แต่ไม่รู้จะให้แบบไหนแบบว่าอัฟไฟล์ไม่เป็นง่ะ

Comment

Originally posted by dekj View Post
          มี Block3,4,5 แต่ไม่รู้จะให้แบบไหนแบบว่าอัฟไฟล์ไม่เป็นง่ะ
          งั้นลองส่งมาหมดเลยได้ป่ะคับ ขี้เกียจเล่นใหม่อ่าฮะ

ขอบคุณน๊า

Comment

ไม่มีใครมีเลยหรอค๊าบ

Comment

จะให้ส่งให้แบบไหนหรอ ขอโทษที่ตอบช้าพอดีทำงานกะกลางคืน

Comment

จะให้ส่งให้แบบไหนหรอ ขอโทษที่ตอบช้าพอดีทำงานกะกลางคืน
                เอาเซฟทั้งหมดส่งมาทางเอ็มก็ได้คับผม เด๋วผม PM เอาเมลล์ให้นะคับ

Comment

เสียดายเข้ามาช้าไป ผมเล่นจบไปแล้ว และก็ลบทิ้งไปหมดแล้วด้วยอ่ะ

Comment

Originally posted by Big_jian View Post
                    เสียดายเข้ามาช้าไป ผมเล่นจบไปแล้ว และก็ลบทิ้งไปหมดแล้วด้วยอ่ะ
                    เง้อ...ไม่เปงไรคับผม อิอิ

ยังไงก็รอต่อไป

ใครมีช่วยทีน๊าฮะ ขอบคุณมากคับผม

Comment

ส่งให้แล้วเช็ค Mail ดูน่ะครับ

Comment

Working...
                      X