Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi SAPPHIRE TOXIC HD3870 512MB GDDR4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATi SAPPHIRE TOXIC HD3870 512MB GDDR4

ดีหรือเปล่าครับแล้วมีข้อดีอย่างไรบ้าง

ข้อเสียมีไหมครับ ผู้ รู้ช่วยตอบที

อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคับ([บวกความรู้สึกด้วย])ความแรงไม่ต่างกันมากเทียบกับ 3870 DDR4 ทั่วไปเลยคับ
    ข้อดีคือ เย็นกว่า ซิงเล็กกว่าบางมากคับ แรงกว่านิดหน่อย แต่ไม่รู้ว่าคุ้มพอที่จะจ่ายแพงกว่าไม แล้วแต่คนนะ

Comment

ถ้าเป็นผมเลือกตัวธรรมดาดีกว่า พวกนี้เ้น้นสวยความแรงพอกัน

Comment

ผม จัดมาแล้วอะดิครับ T_T เจ๋งดีครับ

Comment

เท่าไร?????

Comment

7000 คับ ซื้อต่อ น้อง

แต่ตอนนี้ มัน ราคาขึ้นๆ ลงๆ ครับ อย่าง ตัว ที่ตัวการ์ด เป็นรูปทรงเปลวไฟ อะครับ สีแดง

ลงมา7500 จากราคา 10k+อะ วันนั้นผมไปเดินดูมาที่เสรีเซนเตอร์ อะ อดเลย อิอิ

Comment

-*- น้องค้าขายเก่งจัง ลองเอามาขายในบอร์ดสิ ไม่เกิน 6300

Comment

ถ้าตัวที่ท่านบอก ของใหม่กิ๊กมือ1 มันไม่เกิน 6300 บาทหรอกครับ สำหรับ TOXIC Edition น่ะ

ความเห็นส่วนตัวผมคิดว่า มันก็เป็นการ์ดแบบ Slot เดียวที่อุณหภูมิไม่ค่อยสูงมาก และชอบที่มันเป็นแบบการ์ด Slot เดียวนี่ล่ะ

ต่างคนต่างความคิดครับ

Comment

เอา SAPPHIRE Ultimate ดิครับ

ราคาต่างกันมากใส่พัดลมแล้วเย็นเจี๊ยบ

Comment

Originally posted by romeo View Post
                    เอา SAPPHIRE Ultimate ดิครับ

ราคาต่างกันมากใส่พัดลมแล้วเย็นเจี๊ยบ
                    เป่าแล้วเย็นกว่า TOXIC เยอะะะะะะะะะะะะะะ

Comment

ไม่รีบก็รอไปก่อนเถอะ เงิน 6 - 7000 กับการ์ดช่วงปลายๆ อายุ ไม่น่าลงทุนเท่าไร

ตอนนี้พวกบ้าการ์ดกลับมาใช้การ์ดกลางๆ กันเป็นแถว เพราะรอรุ่นใหม่กันทั้งนั้น

ภาพสดสวยสมใจ แต่ถ้าบ้าเกมก็ออกให้***ง

Comment

Originally posted by mammothxp View Post
                        ไม่รีบก็รอไปก่อนเถอะ เงิน 6 - 7000 กับการ์ดช่วงปลายๆ อายุ ไม่น่าลงทุนเท่าไร

ตอนนี้พวกบ้าการ์ดกลับมาใช้การ์ดกลางๆ กันเป็นแถว เพราะรอรุ่นใหม่กันทั้งนั้น

ภาพสดสวยสมใจ แต่ถ้าบ้าเกมก็ออกให้***ง
                        คือ ผมไม้อยากใส่ อายุจริงอะครับ เพราะ ไม่อยากจะแก่ ......
                        ปล. มีความผิดไหมครับเรื่อง ใส่อายุอะครับ

Comment

Originally posted by COCAiNE View Post
                          คือ ผมไม้อยากใส่ อายุจริงอะครับ เพราะ ไม่อยากจะแก่ ......
                          ปล. มีความผิดไหมครับเรื่อง ใส่อายุอะครับ
                          ใจเย็นครับ... ผมว่าเค้าหมายถึง อายุ การ์ดน้าา

Comment

..... 555
                            แนะนำให้ใช้รุ่นธรรมดาดีกว่า ถูกกว่ากันนะ การ์ดใหม่อย่าง HD4XXX ก็จะออกกัน,kแล้วด้วย

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
                              ใจเย็นครับ... ผมว่าเค้าหมายถึง อายุ การ์ดน้าา
                              ครับผม ๆฮ่า ๆ

Comment

Working...
                              X