Announcement

Collapse
No announcement yet.

HP 2133 Mini-Note PC ตัวนี้เป็นไงบ้างครับ งามได้ใจ สวยด้วย กำเดาไหลเลยผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HP 2133 Mini-Note PC ตัวนี้เป็นไงบ้างครับ งามได้ใจ สวยด้วย กำเดาไหลเลยผม

HP 2133 Mini-Note PC ตัวนี้เป็นไงบ้างครับ งามได้ใจ แบ๊ต6cell 4.5hr กำเดาไหลเลยผม ใครเคยเจอตัวเป็นๆบ้างครับ แต่ราคาไม่เล็กเลย ท่าน1-10ยังไม่มีรูป ตัว10.2" มาให้ชมบ้างเรอครับ จะซื้อมาติดใว้ในกระเป๋ากล้อง

เจ้า HP Mini-Note พอเห็นแร้ว
    ผมรู้สึกใจเต้น ตัวแทบทรุดเรยน่ะ [แพง] --"

Acer Aspire One ที่ใกล้จะออกใหม่
    ก็ไม่เลวน่ะครับ ใช้ซีพียู intel Atom ด้วยหล่ะ

ผมค่อนข้างผิวปาก วิ๊ด..วิ๊ว ง่ายกว่า
    เพราะคาดว่า ราคาน่าจะย่อมเยากว่าหลายตัง ^^
    Attached Files
    Last edited by widya; 7 Jun 2008, 11:48:48.

Comment

Acer ตัวนี้กี่นิ้วคับ สวยจัง จะมาเมื่อไหร่ท่าน วิดยารู้ป่ะ

Comment

อดใจรออีกนิสครับ..จะถ่ายรูปเล่นเรื่อยๆ
        หรือ จะแวะอาบน้ำบ่อยๆ ก็ตามอัธยาศัยเรยครับ

เพราะเจ้า Acer Aspire One จะออกวางจำหน่าย ปลายเดือนมิถุนายน นี้แร้วอ่ะ

Aspire one นั้นใช้ขุมพลังจากชิปตระกูล Atom ของอินเทล หน้าจอ 8.9 นิ้ว
        ความละเอียดจอ 1024 x 600 พิกเซล สามารถรันได้ทั้งระบบปฏิบัติการ XP หรือ Linux
        รองรับไว-ไฟมาตรฐาน 802.11b/g สามารถใช้หน่วยความจำ SSD 8GB หรือฮาร์ดไดร์ฟ
        2.5 นิ้วความจุ 80GB ได้ สามารถปรับแบตเตอรี่เป็น 6 เซลได้ รองรับ WiMax ด้วย
        Attached Files

Comment

กำค้านในนี้แฝดhpเลย

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
            กำค้านในนี้แฝดhpเลย
            อืม..จิงแฮะ เพิ่งสังเกตุ

ตรงทัชแพด ช่ายป่ะท่าน ^^
            Last edited by widya; 7 Jun 2008, 13:03:34.

Comment

ไฉนเสปกมันออกจะAsus EEEจังง่ะครับ หรือผมคิดไปเองหว่า

Comment

ใช่ครับ แต่สวยดีน่ะ ราคาจะประมาณเท่าไหร่เรอท่าน

Comment

Working...
                X