Announcement

Collapse
No announcement yet.

ิbose c3 s2 vs KLIPSCH 2.1 THX แนะนำด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ิbose c3 s2 vs KLIPSCH 2.1 THX แนะนำด้วย

bose c3 s2 vs KLIPSCH 2.1 THX แนะนำด้วย

ขึ้นอยู่กับว่าคุณชอบเสียงแบบไหนนะ แต่ถ้าเป็นผม ผมเลือก Bose C3 II

Comment

คนละแนวนะ C3 โปร่งใสฟังง่ายๆ เหมาะกับ Jazz , Pop , Folk ฯลฯ
      Klipsch แน่นหนักรายละเอียด Rock , Pop , Dance , Metal ฯลฯ

Comment

อันไหนเปิดได้ดังกว่ากว่ากันโดยที่เสียงไม่แตก

Comment

ถ้าชอบดังๆอย่างเดียว ไม่น่ามองC3 IIเท่าไหร่นะครับ

แต่C3 II เปินดังๆก็ไม่มีแตกหรือเบสบูมครับ

ตัวผมเองเปิดZ5500มานานดังสมใจ ตั่งแต่ได้C3 IIมาก็เลิกบ้าพลังไป

Comment

c5สิ ได้ใจ

Comment

ตามท่าน Aeromancer ครับ
              ขึ้นอยู่กับเเนวเพลง
              bose ไม่ถูกกับ hip hop สักเท่าไร เบสหาย เอิ๊กๆ

Comment

promedia ผมฟังเพลงแล้ว รู้สึกว่า ไม่เพราะ เท่ารุ่นอื่นๆ อ่ะครับ แต่ถ้าดูหนังอ่ะ เยี่ยม

Comment

มันไม่น่าจะวัดกันตัวๆได้อ่าา มาคนละทาง

Comment

เห็นด้วยกะท่าน Aeromancer และก็ท่านนัทครับ ดูหนังล่ะเยี่ยมจริงๆ
                    ฟังเพลงก็ไม่ด้อยนะครับ pm thx 2.1 อิอิ

Comment

Originally posted by numz View Post
                      มันไม่น่าจะวัดกันตัวๆได้อ่าา มาคนละทาง
                      เอ่อ ... วัดกันเวทีไหนดีล่ะ เวทีราชดำเนิน ไม่รู้ใช้ได้หรือยัง อิอิ

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                        เอ่อ ... วัดกันเวทีไหนดีล่ะ เวทีราชดำเนิน ไม่รู้ใช้ได้หรือยัง อิอิ
                        คงเป็นลุมพินี ครับ ราชดำเนิน คนติด ไม่ใช่รถติด

Comment

นอกจากboseที่เน้นใสๆ ไม่ค่อยเน้นหนักหรือbassเท่าไร มีแบรนด์อื่นไหม แบบครบวงจร

Comment

มาเชียร์ bose อีกหนึ่งเสียง

Comment

เข้ามาดู

Comment

Working...
                              X