Announcement

Collapse
No announcement yet.

พรุ่งนี้จะไปถอยY510 แนะนำร้านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พรุ่งนี้จะไปถอยY510 แนะนำร้านหน่อยครับ

พอดีเมื่อวานไปดูพันทิพย์ประตูน้ำมา เห็นBigit มีแต่เคยอ่านกระทู้เกี่ยวกับร้านนี้ในแง่ลบ เลยยรู้สึกกลัวๆ
    ใครพอทราบว่ามีร้านไหนรบกวนบอกหน่อยครับ

เจอ speed มีหวัง นรกยังเรียกพี่

Comment

ร้านนี้สิ jib เจ๊งแต่ vat แพง scs ก็ไม่เลว ของแถมน้อยไปน้อย

Comment

CSC ครับ ไม่ใช่ SCS

Comment

ใช่

Comment

ของแรงๆ

Comment

ท่านรออีก สองวันเอง งานคอม

Comment

งานคอมกะร้านไม่ต่างกันเลย เดี่ยวเจอรุ่นเก่าค้างสต๊อกจะเศร้า ไม่ให้ตรวจเครื่องด้วย จะเสียใจไปซื้อร้านเถอะของแถมพอกัน ราคาพอกัน งานคอมมีใครบ้างได้ตรวจเครื่อง พนักงานไม่ปล่อยหรอก เลือกแล้วแกะเครื่องหมุนซ้ายขวาเข้ากล่องจ่ายเงิน ไม่เชื่อจะเสียใจ

Comment

Originally posted by pppp1 View Post
                  เจอ speed มีหวัง นรกยังเรียกพี่
                  ทำไมหรอครับ ร้านspeed นี่เค้าแย่มากขนาดนั้นเลยหรอ

ปล.ผมไม่ได้เกียวข้องกับทางร้านแม้แต่น้อย แค่อยากจะรู้เฉยๆครับ

Comment

Working...
                  X