Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sat X3 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sat X3 ครับ

คือว่าอยากได้แต่เฉพาะลำโพง SAT ของ X3 Microlab อ่ะครับ Sub Woofer ไม่เอา ไม่ทราบว่าที่ไหนมีขายมั้งอ่ะครับ อยากได้ซักประมาณ 5 ตัว ครับ ถ้ามีเค้าจะขายแยกประมาณตัวกี่บาทครับ ปล.มี Sub 10นิ้วอยู่แล้วครับแบบธรรมดาๆ ห้องก็ขนาดเล็กๆ 3.5*4ใช้ตัว RX361 ขับครับ

คลองถม น่าจะมีนะครับ

Comment

ไม่ทราบว่า ร้านแถว ตรงไหนของคลองถมครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

คลองถมมีครับ แต่ราคาไม่รู้ รอท่านอื่น

Comment

ประกอบนอกคู่ละ2400ครับ ประกอบไทย 1200ครับ ประมาณนี้อะ เคยไปถามมาในคลองถมพลาซ่านะครับ

Comment

เคยเห็นแต่ Sat ของ X4 แถวซอยทิพวารี ตัวฃะ 250 (ต่อจาก 300) และ ที่อมร the old แผนก อะไหล่ มีแค่ดอกลำโพง ของทั้ง X3 และ X4 ครับ เห็นขายดอกละ 30 บาท

ประกอบนอกคู่ละ2400ครับ ประกอบไทย 1200ครับ ประมาณนี้อะ เคยไปถามมาในคลองถมพลาซ่านะครับ
              ราคานี้ซื้อ Mordaunt Short Premiere 302 (902 ย่อส่วน) ดีกว่า
              Last edited by Aeromancer; 8 Jun 2008, 10:20:48.

Comment

อย่างนี้ ผมมี x3/2.1 เห็นเค้าว่า x4 เสียงดีกว่าเยอะนี่ครับ ผมจะซื้อเฉพาะดอกมาใส่ดีไหมครับ ใส่แทนอันเดิมเลยอะครับ มันต่างกันเยอะไหมครับ น่าสนมาก 2 ตัว 60 บาท อิอิ

Comment

Originally posted by clound View Post
                  อย่างนี้ ผมมี x3/2.1 เห็นเค้าว่า x4 เสียงดีกว่าเยอะนี่ครับ ผมจะซื้อเฉพาะดอกมาใส่ดีไหมครับ ใส่แทนอันเดิมเลยอะครับ มันต่างกันเยอะไหมครับ น่าสนมาก 2 ตัว 60 บาท อิอิ
                  คือ X4 ผมว่ามันไม่ใช่ดีที่ดอกลำโพง Sat หรอกมั้ง แต่สนใจอยากลองก็ได้นะ หรือเอามาผสมกัน บนใช้ x4 ล่างใช้ x3 อิอิ เห้นเค้าวางซ้อนๆ กันไว้กับพื้น อมรตรงที่ด้านหน้าขาย Solar Cell น่ะ

Comment

Working...
                  X