Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามปัญหา Nero 6 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามปัญหา Nero 6 ครับ

คือผมโหลดหนัง dvd9 มา 7g กว่า ๆ แล้วไปซื้อ dvd9 (ของ princo)

แล้วเบิร์นด้วย nero 6 เบิร์นเรียบร้อย ลองเปิด แบบเร็วๆ แบบ skip ตอนไปเลย

ปรากฏว่ามันค้างครับ เป็นอย่างนี้ทุกเรื่อง เปลี่ยนยี่ห้อ ไปใช้ของ ฟิลิบ ก็ยังติดอยู่

ผมเบิร์น ความเร็วต่ำสุด (2x) อยากทราบสาเหตุว่ามันเป็นเพราะอะไร

คือผมสงสัยว่ามันเกิด 1.ผมskip ตอน เร็วไปหรือปล่าว แผ่นมันอาจเสีย 2. มันเป็นที่แผ่นหรือปล่าว
    เพราะตอนนั้นซื้อแผ่นยี่ห้อไรไม่รู้ จำไม่ได้ สีเหลืองๆ เบิร์น concert eagle dvd9 ได้ ไม่มีสะดุด

ก็ท่านใดทราบสาเหตุช่วยชี้แจงหน้อยแล้วกัน จนปัญหาและ

แง่ว ม่ายมีคนตอบเลย T T

Comment

ลองใช้ Nero 7 หรือ 8 ดู
      งั้นก็คงเป็นที่ DVD Driver

Comment

แล้วแผ่นมีส่วนเกี่ยวไหมครับ เพราะผม เบิร์น dvd5 ได้หมด ทุกอันเลย

หรือใครมีคำแนะนำดีๆ อีกบ้างเปล่าครับ

Comment

Working...
        X