Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GT จิงๆหรือพิมพ์ X ตกไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซัก8000-9000 พอน่าลุ้น

Comment

-*- มาอีกแล้ว

Comment

มี SP เท่า 8800GT เลย

Comment

9800GT มันก็คือ 8800GT ที่สายการผลิต GPU เป็น 55nm ทำให้ความร้อนน้อยลง และ กินไฟน้อยลง อีกข้อที่แตกต่างกับ 8800GT ก็คือ 9800GT นั้น Support Triple SLI ครับ

Comment

Originally posted by W|J79er View Post
            9800GT มันก็คือ 8800GT ที่สายการผลิต GPU เป็น 55nm ทำให้ความร้อนน้อยลง และ กินไฟน้อยลง อีกข้อที่แตกต่างกับ 8800GT ก็คือ 9800GT นั้น Support Triple SLI ครับ
            ก็ดีเลย กำลังตัดสินใจซื้อ 9800 gtx อยุ่พอดี เจอ gt มาก็น่าสน ช่วยลดโลดร้อน อิอิ แต่ราคายังร้อนอยุ่เลย เมื่อไรจาลงสักที

Comment

หง่ะ ของจริงเหรอครับ ทำไมไม่มีข่าว

Comment

ดูดีๆครับ มันคือ9800GTXครับ Core/memใช่เลยแล้วก็อ้างอิงจากหน้าHome ของBusitekด้วยเพราะที่ร้านมีแต่ESC9800GTXครับ

Comment

ราคานี้มันราคา 9800GTX ของ ESC นี่ครับ
                  พิมพ์ผิดแน่นอนครับ

Comment

ก็มัน 8800gt แปลงร่างหละครับ เหมือนกับ8800gts512 แปลงร่างเป็น 9800gtx

g92 ยังไงก็ต้องเป็นgf9 8800gt 8800gts512 ยังไงก็คือ gf9 ครับถึงชื่อมันจะไม่ใช้ก็เหอะ

ผมว่า series gf9 มันดูไม่ขลังยังไงก็ไม่รู้ รุ่นก่อนๆออกมาจะแรงทับ series เก่าอยู่1เท่าเสมอ gf9 มันดันแรงเท่าเก่าซะงั้น แต่ด้วยราคาแล้วก็สมเหตุผลดี ไม่งั้นตอนนี้ 9800gtx คงเหยีบ 20000 แน่ๆ
                    Last edited by maxsaag; 7 Jun 2008, 22:11:57.

Comment

vga ยี่ห้อ ECS นี่มันใช้ดีไหมครับ เพราะผมเห็นว่า มันมักจะขายในราคาที่ถูกกว่าชาวบ้านเขาเสมอเลยครับ

Comment

Originally posted by Hokly View Post
                        vga ยี่ห้อ ECS นี่มันใช้ดีไหมครับ เพราะผมเห็นว่า มันมักจะขายในราคาที่ถูกกว่าชาวบ้านเขาเสมอเลยครับ
                        ขอถูกและดี มีน้อยท่าน เหอๆ

Comment

9800GT เห็นราคาอยู่เเค่ 4990 เองนี่ครับ
                          ไม่เเพงด้วยเเฮะ
                          เเต่ ผมอยากรุ้ว่ามันจะสู้ 4850 ได้ไหมอ่ะ เพราะกำลังจะถอยสดๆๆร้อนๆๆ

Comment

ราคาตั้งแต่ 7 มิถุนายน 2551 ตอนนี้2 ส.ค. XFX Galaxy Asus ปรับลดมาแล้วนะครับ
                            http://www.tkcom99.com/ คาดว่าจะทยอยลดกันในไม่กี่วัน

Comment

Originally posted by gonpofin View Post
                              9800GT เห็นราคาอยู่เเค่ 4990 เองนี่ครับ
                              ไม่เเพงด้วยเเฮะ
                              เเต่ ผมอยากรุ้ว่ามันจะสู้ 4850 ได้ไหมอ่ะ เพราะกำลังจะถอยสดๆๆร้อนๆๆ
                              ไม่ได้
                              รู้สึกจะเป็น 8800GT แล้วเปลี่ยนชื่อให้ ชิป GPU กับลดราคา VGA แค่นั้น
                              สเปกเหมือน 8800GT ทุกอย่าง
                              HD4850 ยังแรงกว่าอยู่พอควร

Comment

ราคานี้จะไหวเหรอคับนี้ ไม่โหดไปหน่อยเหรอ

Comment

Working...
                                X