Announcement

Collapse
No announcement yet.

อ่านด่วนคับ DVD-ASUS2014LT WRITE DVD-RWไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ่านด่วนคับ DVD-ASUS2014LT WRITE DVD-RWไม่ได้

ตามหัวข้อเลยครับ ของทุกคนไรท์ได้ป่ะคับของผมมันไรท์ไม่ได้ส่งเครมทางร้านให้เปลี่ยน
    เป็นยี่ห้ออื่น

เพิ่งซื้อมาหรอครับ

ถ้าซื้อมาไม่ถึง 7 วัน เอาไปเปลี่ยนร้านดีกว่านะ
    แผ่นยี่ห้ออะไรครับ

ของผมก็รุ่นเดียวกัน ไร้ท์มา 4-5 หลอดแล้วครับ ไม่มีปัญหาเลย

Comment

แต่ร้านที่ผมเครมเค้าเช็คแล้วว่าไรท์ไม่ได้

DVD princo

ของพี่ตัว20xที่เป็นsataป่ะ

Comment

แล้วของที่ร้านมันก็ไรท์ไม่ได้เหมือนกันทั้งหมด

Comment

ใช่ครับ ตัว SATA
          ของผมก็ princo 16x ไร้ท์ได้ปกติเลย

งั้นก็เปลี่ยนเป็นยี่ห้ออื่นดีกว่า

Comment

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะครับ

Comment

ถ้าไรท์ไม่ได้หมด คงแย่ละครับ เป้นของโหลทั้งล็อตเลยนะเนี่ย

Comment

Working...
              X