Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนใช้ดีกว่ากันหนอ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนใช้ดีกว่ากันหนอ...

))) ช่วยเลือการ์ดจอหน่อยคับ ((((

ระหว่างมุมน้ำเงิน Gigabyte gf 8500gt 512 ddr2

VS

ผู้ท้าชิงมุมแดง Spark gf 7600gs 256 ddr3

คือตอนแรกใช้ gf7600 อยู่แล้วมันเจ๊ง เรยเอาไปเคลม เรยหาการ์ดจอถูกๆมาแก้ขัด เรยเอา gf8500
    มาใช้ ตอนนี้ได้ของเคลมแล้ว ไม่รู้จะใช้ตัวไหนดีคับ ช่วยชี้แนะด้วยนะคับ
    ตัวหนึ่ง แรมมาก อีกตัวแรมแรง ขอบคุนคับ

ASUS 3650 top น่าสนก่านะ....อิอิอิอิอิ 2800เองอะ

Comment

Originally posted by Kunio View Post
      ASUS 3650 top น่าสนก่านะ....อิอิอิอิอิ 2800เองอะ
      จริงครับ

Comment

8600gt ก็ดีครับ

Comment

ขอโทดค้าบ คือว่าผมไม่้ได้จะซื้อใหม่อ่ะคับ
          ตอนนี้มีการ์ดจออยู่สองตัว คือ
          Gigabyte gf 8500gt 512 ddr2 ตัวนี้ซื้อมาเดือนที่แล้ว
          Spark gf 7600gs 256 ddr3 ตัวนี้เอาไปเคลมเพิ่งได้มาคับ

แล้วเครื่องคอมก็มีสล๊อก x16อันเดียว จะใส่ตัวไหนดีคับ
          แล้วถ้าแบบ คล๊อกด้วย ตัวไหนไปไกลและเสถียรกว่าคับ

Comment

Working...
          X