Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อของทางเว็บแล้วของส่งมาไม่ครบทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อของทางเว็บแล้วของส่งมาไม่ครบทำไงดี

คือสั่งซื้ออุปกรณ์มาประกอบคอมชุดนึงอ่ะครับ ในรายการสั่งซื้อเรียบร้อยทุกอย่าง ของมาฝากไว้ที่ร้านคอมในตัวจังหวัด(มันไม่ส่งนอกจังหวัด) สภาพกล่องค่อนข้างเยิน เอามาเปิดเช็คของดู CPU หายครับ ของอย่างอื่นครบครับ ใบส่งของก็ไม่เห็น จะโทรไปสอบถามดูก็ติดวันหยุดซะอีก ...เซงเลย

ซีพียูที่อยู่ในกล่องหาย หรือว่ากล่องซีพียูไม่มีมาด้วยครับ อาจจะต้องเก็บอุปกรณ์ทุกอย่างให้เข้าที่ไว้เหมือนเดิม พอถึงวันจันทร์ก็ยกลังที่แพ็คอุปกรณ์ทุกชิ้นไปที่ร้าน ให้เค้าดูเพื่อยืนยัน น่าจะร้องเรียนหรือแจ้งความได้นะ ใบเสร็จก็ไม่มีมาให้อ่า..

Comment

โห ถึงขั้น cpu หาย งานใหญ่ละนิ !! ใบส่งของไม่มีอีก ติดวันหยุดอีก เสียใจแทนด้วยครับรีบๆตามเรื่องด่วนเลยนะ

กลัวจะเป็นร้านในตัวจังหวัด แฮบ ไปอะจิเนี่ย

Comment

อย่าไปยอมรับ เราผู้บริโภค ติดต่อมันไปเลยคับ

Comment

โวย (เท่านั้น) ....

Comment

ยังไงคงต้องดูที่บริษัทก่อนว่ามันตกหล่นยังไงก่อนอ่ะครับ แล้วถึงไล่ดูกับบ.ขนส่ง ส่วนร้านในเมืองผมก็ไม่รู้จะว่าไง (ที่หายเป็น Athlon 64 x2 4600)
            Last edited by devilshura; 8 Jun 2008, 07:50:22.

Comment

เวปไหนล่ะนี่

Comment

โทรไปคุยเลยครับ อย่าไปยอม แต่ต้องดูร้านที่รับฝากของด้วยครับ

Comment

Working...
                X