Announcement

Collapse
No announcement yet.

รัน Super PI แล้วเป็นแบบนี้มันเป็นอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รัน Super PI แล้วเป็นแบบนี้มันเป็นอะไรครับ

ตามรูปเลยครับ
    Attached Files

ง่ายๆ เครื่องไม่ Stable งัยครับ

Comment

แต๊ป ครับ

Comment

ไฟไม่พอมั๊งคับ ลองใส่ไฟไปอีก

ไม่ได้หมายถึงไฟ cpu นะ หมายถึง ไฟหลายๆอย่าง ลอง เพิ่มๆ ลดๆ ดู

Comment

ลด บัส CPU เพื่อเช็คว่า อะไรตันกันแน่
          เพิ่ม ไฟram เพื่อพยายามจะไปต่อครับ

ลองดู

Comment

เล่นน้ำ โมไฟ เดี๋ยวก็เทสผ่านเอง นะ

Comment

เหมือนแรมจะไฟไม่พอหรือไม่ก็ปล่อย cl ให้หลวมกว่านี้หน่อยคับ

Comment

ลองแล้วครับอิๆลืมเพิ่มไฟแรมตามที่มันตัวมันควรจะได้ - -"

Comment

Originally posted by romeo View Post
                  ลองแล้วครับอิๆลืมเพิ่มไฟแรมตามที่มันตัวมันควรจะได้ - -"
                  ไม่ลาก FSB ไปอีกหน่อยหรือ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    แต๊ป ครับ

Comment

Working...
                    X