Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมโกงเกมส์แบบนี้ใช้ภาษาไรเขียนอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมโกงเกมส์แบบนี้ใช้ภาษาไรเขียนอะครับ

แบบเขียนให้มันทำงานอยู่เหนือโปรแกรมอื่นตลอดเลยอะครับ หรือ แบบ alway on top อะครับ
    Attached Files

ส่วนใหญ่ที่นิยมใช้เขียนก็ VB กับ ASM ครับ

Comment

vb นี่จะเขียนให้มัน alway on top นี่พอมีตัวอย่างไม๊ครับ asm เหมือนกันครับ หรือมีเว็บไหนพอมีตัวอย่างแนะนำหน่อยครับ

Comment

ลองค้นๆดูใน google ไปก่อนนะครับ เพราะผมเองก็ไม่ได้เก่งอะไรมากมายแค่มือใหม่หัดเขียน

Comment

ภาษาอังกฤษ คับ (คิดได้ไงวะ)

Comment

Working...
          X