Announcement

Collapse
No announcement yet.

Initial D4 น่าเล่นจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Initial D4 น่าเล่นจังครับ

Initial D4 น่าเล่นจังครับแต่มมันมีแต่เกมตู้หลอ เสียดายจัง หรือมีเปง Pc อะครับ ใครรู้มั่งอะครับ

http://initiald.sega.jp/

Comment

ชอบนิสฟอร์ ตรงที่มันไม่ต้อง ดริ้ฟ นี้แหละเหอๆ มะชอบดริ้ฟเลย >< เพราะดริ้ฟไม่เก่ง ><

Comment

ผมก็รอ NFS เหมือนกันตอนนี้ อยากเล่นมากๆ เดโม้ก็ยังไม่ออกอะเซง เลย ออกแต่ PS2 ไม่มีเลยไม่ได้เล่นอ่า แต่ Mos Wasted เล่นจบไป 2 รอบละ - -*

Comment

มันมีแต่เกมส์ตู้หรอครับ

Comment

ผมมี แต่ไม่รู้ภาคเดียวกันหรือเปล่า เพิ่งโหลดมาเล่นอะ
            สนใจมาไรท์เอาไปเลย

Comment

โหลดมาจากที่ไหนอะครับ ขอลิงค์ได้ไหมครับ

Comment

เพิ่งเห็นรูป มันเป็นภาคเก่าครับ ขอโทษด้วย

Comment

ภาคเก่าผมก็มี คับ ไม่มัน เลย - -*

Comment

ภาค3ยังไม่จบเลย
                    เล่นๆไปรู้สึกไม่เหมาะกับตัวเองอย่างแรง
                    แหกโค้งตลอด แต่หนุกดีนะ

Comment

ภาค 3 เล่น ตู้ หรือ PC อะครับ

Comment

Working...
                      X