Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม super_PI ไว้ใช้ทำไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม super_PI ไว้ใช้ทำไรครับ

ตามนั้นเลยครับ

เทสความ แรง + เสถียร CPU / RAM

Comment

ตามด้านบนวิ่งจาก 1 ไป 1แสน 1ล้าน 32ล้าน

Comment

วิธีการใช้คือที่ calculate แล้วเลือกยังไงต่อครับ สอนวิธีดูหน่อยครับ

Comment

Originally posted by artbum View Post
          วิธีการใช้คือที่ calculate แล้วเลือกยังไงต่อครับ สอนวิธีดูหน่อยครับ
          ดูว่าเทสผ่านก็ถือว่าเสถียรในระดับนึง
          ดูการรันว่าใช้เวลาน้อยหรือมาก ก็คือประสิทธิภาพของการคำนวนในเครื่องของเรา....

Comment

Originally posted by artbum View Post
            หมายถึงเลือกอันไหนอะครับ มันมี 16 k 32k ไรพวกนี้น่ะครับ

Comment

เทสแบบเสถียรหรือหนักสุด ด้วย 32M ตามหัวของ cpu ที่ใช้....

Comment

Working...
              X