Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ งบ 7500 ซื้อ ati

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ งบ 7500 ซื้อ ati

ในงบ 7500 เอาการ์ดจอ ati รุ่นไหนดีครับ ของใคร ซื้อที่ไหนราคาเท่าไหร่ดีครับ ใช้ร่วมกับphenom9850

HD3870
    มีทอน

Comment

จ้องรุ้นนี้เหมือนกันครับ แต่มันมีหลายรุ่นเอารุ่นไหนดีอ่ะครับ ของ asus gigabyte *-*******หรืออะไรดีครับแนะนำหน่อย

Comment

มี 2 choice คับ

1. 3870
        2. 3850 256MB CrossFire

Comment

3870 DDR4

Comment

ไม่คลอสนะครับ ขอธรรมดา เอารุ้นด้วยครับถ้าระบุกานว่า3870 อ่ะ มันมีหลายคนทำ บอกด้วยครับของใครดีอยากได้ไม่ร็อนเพราะเห็นของคนอื่นร้อนมากๆ ขอบคุนครับผม

Comment

HIS HD3870 IceQ Turbo 512MB DDR4 850/2380 6,790.-

Comment

มันร้อนไหมอ่ะครับ แล้วiceq3มันออกแล้วดีไหมครับ

Comment

Originally posted by losopeem View Post
                  มันร้อนไหมอ่ะครับ แล้วiceq3มันออกแล้วดีไหมครับ
                  ชื่อมันบอกอยู่ครับ
                  iceq
                  เย็นได้พอประมาณ

Comment

Originally posted by jirawatl View Post
                    HIS HD3870 IceQ Turbo 512MB DDR4 850/2380 6,790.-
                    อีกเสียงคับ

Comment

Originally posted by championrpg View Post
                      อีกเสียงคับ
                      ทำไมแพงจังเลยครับ eha 3870 top ผมเคยใช้เย้นเจียบ ปกติ 39-42 เล่นเกมส์ 45-50 ก้ประมานนี้ครับ

Comment

ยังไม่ซื้ออีกเหรอคับ - -'

ถ้ายังไม่ซื้อ เปลี่ยนเป็น 4850 ดีกว่า

Comment

555+ ผมลืมครับ ถอยไป3ตัวแล้วดันมาโพส กระทู้ตัวเอง ลืม555+

Comment

Working...
                          X