Announcement

Collapse
No announcement yet.

การเคลมจอ LCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การเคลมจอ LCD

เมื่อวานนี้(7/6/51)ผมซื้อ LCD LG 17 นิ้ว ที่ บ้านฮาร์ดแวร์ พันทิพย์ โดยไม่ได้ลองก่อน กลับมาบ้านพบ Dead Pixel 1 จุด รู้สึกรำคาญมาก ผมทำไงดีครับ จะเอาไปเปลี่ยนเลยจะได้หรือปล่าว ช่วยหน่อยครับ เพิ่งซื้อ LCD ตัวแรกด้วย ทำให้มีความรู้สึกที่ไม่ดีเลย

ได้ครับเปลี่ยนได้เลย ถ้าวอยร้านมันบอกว่าเกิน 7 วันต้องรอเครมครับเเต่ถ้าซื้อไม่เกิน 7 วันเปลี่ยนได้เลย

Comment

ลองคุยดีๆ อาจจะได้ครับ เพราะยังไม่เกิน 7 วัน รีบเอาเข้าไปวันนี้เลย

แต่ถ้าไม่ได้ก็ถือเป็นสิทธิ์ของร้าน เพราะเงื่อนไขการเคลมระบุไว้แล้วว่าต้องกี่จุดขึ้นไป ถือซะว่าเราพลาดเอง

Comment

ขอบคุณครับ แล้วก็ขอโทษด้วยครับที่กระทู้มี 2 หัวข้อ บังเอิญกดพลาด 2 ครั้งน่ะครับ

Comment

Working...
        X