Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รุ้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รุ้ทีครับ

คือว่าโนตบุคของผมจะลงวินโดวใหม่อะครับจากวิสต้า

ที่ลงใหม่เพราะว่าผมไม่สามารถลงโปรแกรมใหม่ได้แล้วก็ใช้ไม่สะดวกอะครับ

แล้วพอกำลังบูตแผ่นอยุ่ๆก็เปนบลูสกีนอะครับ

แล้วมันขึ้นประมานว่าacpi มีปัญหา

อยากรบกวนผู้รุ้บอกวิธีแก้ทีครับ

ลองเปลี่ยนแผ่นวินโดว์ยังครับ

Comment

แสดงว่าเดิมๆเป็นวิสต้า
      ถ้าเป็นเครื่องใหม่เดี๋ยวนี้
      ต้อง flash bios ก่อนครับถึงลงได้ ห้าม flash ผิดพลาดครับ มิฉะนั้นต้องส่งเคลมอย่างเดียวเลย
      เค้าทำไว้กันลง xp ทำไว้ทำไม่ก็ไม่รู้ โดยเฉพาะแบรนด์ CกะH ครับ

Comment

Working...
      X