Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าของมันเสียแบบมีอาการเปนบางครั้งแล้วเวลาเอาไปเคลมมันบอกว่าปกติ พี่ๆจะทำยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าของมันเสียแบบมีอาการเปนบางครั้งแล้วเวลาเอาไปเคลมมันบอกว่าปกติ พี่ๆจะทำยังไง

แบบว่าอยากรู้อะครับเพราะวันนั้นเอาแรมไปเคลมมา3ครั้ง ครั้งสุดท้ายรอไป2ชม กว่าจะได้เปลี่ยนมา

เลยอยากรู้ว่าถ้าจะทำแบบว่าให้มันเจ๊งๆกันไปเลยก่อนไปเคลมจะดีกว่ามั้ย

เพราะว่าเบื่อครับไปนั่งรอ ไอ้เราถ้าของไม่เสียจิงจะเอาไปเคลมมั้ยไม่ใช่คนโรคจิตซํกหน่อย เสียเวลาเสียเงิน ทำอย่างกับตูอยากไปยืนอธิบายให้มันฟังแถมต้องไปเสียรมกับมัน

เอาบอร์ดไปด้วยครับ จะได้รู้ว่าอะไรเสียแน่ ถ้าจะเอาอะไรไปเคลมแนะนำเอาไปทั้งชุดเลยถ้ากลัวว่ามันไม่แน่ใจว่าเป็น ที่อะไรแน่

Comment

ก้อบอกเค้าว่า ใช้ไปกี่นาทีกี่ชั่วโมงถึงเป็น เค้าจะได้เทสได้ถูก แต่ของผมไปเคลมบอกเค้าว่าเสียก็เปลี่ยนให้เลยทุกทีนะถ้ามีของ

Comment

Working...
      X