Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ ลงวินโดแล้วเปนแบบี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ลงวินโดแล้วเปนแบบี้ครับ

ลงวินโดแล้วเปนแบบในรูปอะครับ

ช่วยผมที ไม่รุ้ทำไงต่อ
    Attached Files

รูปมันเล็กจังอะน้อง

ขอใหญ่ๆ หน่อยนะครับ

ให้เดา เหมือนกับว่ามันจะถามหาแผ่นวินโด้วส์นะ ลองเปลี่ยนแผ่นดูครับ

Comment

File Needed

the file 'viaagp1.sys'on VIA AGP Filter Driver Disk is needed

Type the path where the file is located ,and then click ok

Copy file from
      c:\d\c\v\xp

เนี่ยครับ แผ่นดินโดก้ใส่ไปแล้วง่าทำงายดี

Comment

ลองเปลี่ยนแผ่นดูยัง อาจจะไม่มีไดรฟ์เวอร์ที่มันต้องการ

Comment

มีแผ่นวินโดแผ่นเดวอะแต่ไม่รุ้มันเกี่ยวด้วยเป่าอะ แล้วก้มีแผ่น เมนบอด

Comment

ลองหาวินโดวส์เวอร์ชั่นอื่นๆมาลงดูก่อนครับเช่น XP Original (Student), XP2006, 2007, 2008, Dark ฯลฯ แต่อันที่ 2-5 และอื่นๆไม่อยากแนะนำเลยครับ ลองดูนะ

Comment

ลงdark นะ หาย

Comment

Working...
              X