Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมค้างอ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมค้างอ่าครับ

รีสตาร์ทใหม่ก็ไม่หาย ไม่ได้ทำอะไรก็ค้าง ค้างซักแปบก็หาย ทำงานต่อได้ เด๋วซักพักเป็นอีก ตอนค้างก็ไฟฮาร์ดดิสติดค้าง อยากถามว่ามันเป็นเพราะอะไรเหรอครับ... เพราะฮาร์ดดิสผมก็มีพัดลมเป่าอยู่ ซื้อมาได้ไม่กี่เดือนเอง อ่อ ฮาร์ดดิสผมเป็นรุ่น ST3320620NS นะครับ ตัวฮาร์ดดิสก็ไม่ค่อยร้อนนะครับ ปกติก็อยู่ที่ 42 - 45 องศา

ตัวเครื่องอื่น ๆ ก็มี CPU ที่ร้อนกว่าเค้าหน่อย 50 องศา ส่วน NorthBridge ก็ 45 - 47 ภายในเคสก็ 43 - 45 อะไรมันน่าจะเสียเหรอครับ ช่วยบอกผมหน่อย
    Last edited by X3STeNLiTE; 8 Jun 2008, 17:37:45.

ไวรัสรึป่าว

Comment

ไม่น่าจะใช่นะครับ เพราะผมใช้ Kaspersky สแกนอยู่ตลอดเวลาอยู่แล้ว

Comment

Working...
      X