Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเขียนปกบนแผ่นซีดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเขียนปกบนแผ่นซีดี

เรื่องการเขียนปกบนแผ่นซีดี เขาใช้โปรแกรมหรือเครื่องมืออะไรเขียนคับ พอดีอยากเอาไปเขียนหน้าแผ่นเกม

อยากรู้ด้วย
    ในรู้สึกว่าใน Nero มีให้ออกแบบนะ

Comment

lightscribe รึเปล่าครับ ???

Comment

Originally posted by kitfreeman View Post
        lightscribe รึเปล่าครับ ???
        ไม่ใช่คับ อยากเขียนเป็นรูปอย่างนี้คับ
        Attached Files

Comment

ไม่ชัวร์นะ โปรแกรมพวกนี้ส่วนมากมากับเครื่อง ปริ้นที่มีช่องใส่ cd-dvd นิครับ

Comment

ใช้โปรแกรม Acoustica CD Label Maker ครับง่ายสุดๆ

Comment

Working...
            X