Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อ dvd rw 1640 มามันเสีย ประกัน it city จะไปเครมที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อ dvd rw 1640 มามันเสีย ประกัน it city จะไปเครมที่ไหนครับ

เพราะรุ่นนี้ มันไม่ผลิตแล้วใช่ไหม แล้วจะไปเครมที่ ศูนของ ben q ได้ไหมครับ ผมซื้อเมื่อ เดือน 6 ประกัน 1ปี แล้ว ต้องไปเครมที่ it cit ที่เดียวหรอครับ แล้วรอนานไหมครับ หรือไปแล้วได้เลย แล้วถ้าไม่มีตัวรุ่นเดียวกัน ทำไงครับ แล้ว ถ้าไม่มีของแล้ว เรา เพิ่มตัง เอารุ่นใหม่ ได้วันนั้นไหมครับ พอดีไม่มีเวลาครับ แล้ว เวลาไปเครม ไปที่ it city ได้ทุกสาขาไหม หรือต้องไปสาขาที่เราซื้อ ผมซื้อที่ itcity พันทิพ จะไปเครมที่ itcity เซียได้ไหมครับ

ก็เอาไปเครมที่ IT นะครับ

Comment

เครมได้ทุกสาขา โดยจะตรวจสอบสติ๊กเกอร์ที่ตัวสินค้าหรือใบเสร็จ แต่แนะนิดว่า หากไปสาขาใหญ่ๆ หน่อยอุปกรณ์การตรวจซ่อมจะครบ จึงได้ของที่เร็ว ส่วนตัวไปที่สาขาเซียร์รังสิต รอไม่นานก็ได้ของใหม่มาเลย

Comment

เคลมที่ซื้อหรือศูนย์ก็ได้ครับถ้าประกันพวกศูนย์เอาไปที่ศูนย์เลยจะเร็วกว่านะครับศูนย์สะพานควายอ่ะครับ

Comment

ไป0 benq เลยก็ได้ครับ

it แลดูช้าๆ

Comment

Working...
          X