Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ

ผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ อยากได้มากๆครับร้านไหนมีขาย
    Last edited by Brainwash; 7 May 2010, 14:23:49.

มีแต่ หัวโม >>> 3พิน สนใจปล่าวอิอิ มีเยอะ

Comment

Originally posted by karaboon View Post
      มีแต่ หัวโม >>> 3พิน สนใจปล่าวอิอิ มีเยอะ
      โมยังไงเหรอครับ

Comment

Originally posted by karaboon View Post
        เป็นแบบไหนหรือครับ ขอดูรูปได้ไหมอะครับ

Comment

1000ทิพยังหายากเลยนะเนี่ยะ
          คงได้แค่ซื้อหัวมาโมเอาซะหละมั้ง บ้านหม้อมีหัวขายเพียบ....

Comment

Originally posted by dears View Post
            1000ทิพยังหายากเลยนะเนี่ยะ
            คงได้แค่ซื้อหัวมาโมเอาซะหละมั้ง บ้านหม้อมีหัวขายเพียบ....
            ตรงไหนหรอครับ ไปเจอแต่หัว Molex หรือ 4Pin อะครับ ขายอยู่แถวไหนมั้งอะครับ อยากได้ๆ

Comment

Originally posted by Brainwash View Post
              โมยังไงเหรอครับ
              Originally posted by noom4477 View Post
              เป็นแบบไหนหรือครับ ขอดูรูปได้ไหมอะครับ
              Molex >> 3พิน ครับย่อๆว่า โมอะ

Comment

คล้ายๆ แถมมากับ ซิงค์ VGA รึปาว นะ

Comment

Molex >> 3พิน ครับย่อๆว่า โมอะ
                  อยากได้แบบในรูปมากกว่าครับ

Comment

Originally posted by Brainwash View Post
                    อยากได้แบบในรูปมากกว่าครับ
                    ครับไม่ว่ากัน

Comment

อ่อ แล้วหัว 3Pin หาซื้อได้ที่ไหนมั่งอะครับ ต้องการจำนวนมาก

Comment

ดันครับ ใครรู้บอกหน่อยนะครับ

Comment

ร้านอมร แถวบ้านหม้อมีมั้ยครับ

Comment

ซื้อตัวผู้ กับตัวเมีย ที่บ้านหม้อ อมร ที่อื่นๆ
                            มาทำเองเลย

Comment

Originally posted by noom4477 View Post
                              ตรงไหนหรอครับ ไปเจอแต่หัว Molex หรือ 4Pin อะครับ ขายอยู่แถวไหนมั้งอะครับ อยากได้ๆ
                              ผมจำชื่อร้านไม่ค่อยได้นะ แต่ผมไปซื้อบ่อยมากๆ รับรองมีแน่ แต่ซื้อให้แต่คนอื่นนะ หุหุ ซื้อเป็นร้อยส่วนลดกระจาย(แต่ผมยังว่าแพงอยู่ดีนะ)
                              ร้านมันอยู่แถวโซนที่มีแผ่นหนังสารคดีขายเยอะๆง่ะ
                              ถ้าหันหน้าเข้าแม่น้ำเจ้าพระยา ร้านจะอยู่ขวามือ ถ้าหันหน้าไปทางคลองถม ร้านจะอยู่ซ้ายมือ
                              (ขออภัยที่อธิบายงงไปหน่อย แต่มันมีร้านในถนนเส้นนั้นร้านเดียวแหละครับ..100% ส่องมาเองกับมือ หุหุ)

Comment

Working...
                              X