Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเพื่อนๆหน่อยเพื่อการตัดสิยจัยคราบ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเพื่อนๆหน่อยเพื่อการตัดสิยจัยคราบ..

ขอถามหน่อยนะคับ

ระหว่างรุ่น HP DV2760TX กะ Compaq V3710TX
    ผมดูๆแล้วสเป้ค ก็ เหมือนๆกันต่างกันนิดหน่อย

จะคุ้มไหมถ้าผมเพิ่มเงิน อีกนิด เพื่อเลือก HP DV2760TX
    แล้ว HP DV2760TX มันมีอะไรแต่ต่างจาก Compaq V3710TX บ้างคับแล้วคุ้มไหมที่จะจ่ายเงินเพิ่มเพื่อที่จะคว้าตัวมันมา

ช่วยตอบที่
    เพื่อเป็นช่องทางในการตัดสินจัย ขอบคุนสำหรับท่านที่ช่วยตอบนะคับ

รุ่นอื่นไม่ขอพูดถึงนะคับเอา 2 ตัวนี้พอ S41 ห้ามเอียว อิอิ

็Hp มีปัญหาเรื่องไดรเวอร์XP นะ ใช้ได้ดีกับVista เท่านั้น

Comment

ที่ต่างก็คงจะสวยขึ้น แล้วก็ลำโพงAltec Lansingติดเครื่องมาให้อ่ะครับ

Comment

Working...
      X