Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกนี้WATT เต็มหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวกนี้WATT เต็มหรือเปล่าครับ

http://cgi.ebay.ca/New-Logisys-480W-...QQcmdZViewItem
    http://cgi.ebay.ca/NEW-550-Watt-ATX-...QQcmdZViewItem

อยากทราบว่า พวกนี้วัตต์เต็มหรือเปล่า
    น่าเล่นเปล่าครับ
    แล้วราคาถึงหน้าบ้านประมานเท่าไร ถ้าไม่แพงมากจะสั่งผ่านเวปนี้แหละ

ดันหน่อย ไม่มีคนตอบเลย

Comment

ดันคับ

Comment

ของนอก ไม่ทราบครับ (กลัวประกัน จัง)
        แนะนำให้ซื้อของในไทยที่มีจำหน่ายครับ

Comment

ดันอีกที

Comment

ดัน รอทรรศนะ

Comment

อีกทีพอ

Comment

สงสัยต้องให้เขาขึ้นเครื่องมาส่ง ค่าส่งเกินค่าตัว
                ที่สำคัญคือ ไม่เต็มครับ

Comment

Originally posted by nununu View Post
                  สงสัยต้องให้เขาขึ้นเครื่องมาส่ง ค่าส่งเกินค่าตัว
                  ที่สำคัญคือ ไม่เต็มครับ
                  ขอบคุณครับ ไม่เต็ม เสียดายจัง

Comment

Originally posted by panatza View Post
                    ขอบคุณครับ ไม่เต็ม เสียดายจัง
                    แนะนำว่าซื้อยี่ห้อที่รู้จักกันดีๆเช่น OCZ Coolermaster หรืออื่นๆ อย่าเน้นถูกเข้าว่าครับ ดูจากคุณภาพก่อนแล้ว ราคาทีหลังครับ

อีกอย่างซื้อแบบนี้ประกันไม่มีนะท่าน ซื้อในไทย ประกัน3-5ปีโดยประมาณ

Comment

ไม่น่าลองครับ ไม่น่าลอง
                      PSU ที่จำหน่ายในไทยน่าเล่นกว่าเยอะ พิสูจน์แล้วจากผู้ใช้งานจริง

Comment

หน้าตาเหมือนพวกวัตต์ละ 1-2 บาทเลย

Comment

ของนอก มันเครมยาก นะครับ

Comment

Working...
                          X