Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นๆ เกมส์ แล้วขึ้นบลูสกรีนเออเร่อ เป็นเพราะอะไรครับมีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นๆ เกมส์ แล้วขึ้นบลูสกรีนเออเร่อ เป็นเพราะอะไรครับมีรูป

ตามรูปนะครับ

ผมเล่นดอทเอแล้วเป็นครับ ไม่ค่อยบ่อย แต่ก็น่ารำคาญครับ เพราะบางทีเล่นๆอยู่กะเพื่อน แล้วค้าง

เออเร่อ ต้องรีสตาร์ทเครื่องอย่างเดียว

ขอบคุณที่ เข้ามาตอบครับ
    Attached Files

รู้สึก Driver เสียงจะมีปัญหาคับ

Comment

ผมว่าน่าจะมีปัญหาที่แรม

Comment

1.ถอน Driver เสียง[Readtek HD Audio] ออก และติดตั้งใหม่
        2.ถ้ายังไม่หายก็ต้องไป download ของ Readtek HD Audio ใหม่...เอาที่ update สุด

Comment

ถ้าติดตั้งการ์ดเสียงก็ ไม่ต้องลงไดรเวอร์ซาวน์การ์ดออนบอร์ดครับ ลองดู

Comment

Working...
          X