Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ๊ะ ATi X1900 นี่รัน Splinter Cell ไม่ไหวหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ๊ะ ATi X1900 นี่รัน Splinter Cell ไม่ไหวหรอครับ

Double Agent
    พอดีพึ่งได้เกมนี้มาครับ แผ่นแท้

เปิดเล่นดู โห ดูแทบไม่ได้เลยอ่ะ
    ตอนแฮครหัสเปิดประตู ก้อมอง
    ไม่เหน ตัวเลขเลยครับ มีสีดำพาด
    แว๊บไปแว๊บมา

เปนกันมั่งมั๊ยครับ งี้ต้อง o/c การ์ด
    จอ รึปล่าว ต้องทำอย่างรัยครับ

หรือการ์ดจอผมพัง แต่เกม Ghost
    Recon ก้อราบลื่นดีอ่ะ

ภูมิใจสเปกไม่นาน โดนเจ้าเสือแซม
    ตื้บซะแระ กำ
    Last edited by ECHO; 19 Dec 2006, 12:08:20.

เกมส์นี้ได้ข่าวว่า bug เยอะคับ

ลอง update patch ดูคับ

Comment

X1900 ไหวนะ ปัญหาอยู่ที่อื่นแล้วแหละ

ไดร์เวอร์ อัพแพท อะไรประมาณเนี่ย

Comment

อ้าว เหรอครับ ขอบคุณครับ

อืม เกมส์พิการยังเอาออกมาขายได้ด้วย
        เสียตังค์ตั้งเยอะ ยังต้องบากหน้าไปหา
        โหลดแพทชอิก ทำมาดีๆเลยไม่ได้รึงัย

คราวหน้าคงไม่ซื้อเกมส์ ubisoft มาเล่น
        แล้วครับ สารพัดปัญหา ลงเกมก้อมีปัญหา
        เปิดเล่นก้อมีปัญหา เล่นได้ก้อมีปัญหา

เช่น Ghost Recon เล่นถูกต้องก้อยังไม่
        ผ่าน ปัญหาบั๊กสารพัด ^#**:"<*|'> (เห..)

ปล.ไปโหลด แพทช 1.02 มาแล้วครับ (เกือบ ชม.)
        มีตัวเดียว มาถึงยัดใส่โฟลเดอร์ แล้วรัน

เสร็จ รีบไปเล่น ...เน่าเหมือนเดิมครับ

Comment

tigerwood07 แย่พอกันครับ - -*

Comment

ผมใช้ X1950Pro ก็ลื่นดีนะ เพื่อนอีกคนใช้ X1800XL ก็ลื่นพอๆกันภาพสวยด้วยครับใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนอยู่น่ะตอนนั้นผมเล่นผมใช้ 6.10 ครับ อ่อและถ้าจะเปิด FFAA ต้องอัพเพดด้วยครับถึงจะเปิดแล้วไม่มีปัญหาครับผม

Comment

ผมไปโหลดมาแล้วครับ คุณHangger
              แต่เปน catalyst 6.12 ครับ ภาพดี
              ขึ้นมาหน่อย (เปิดเล่นไปหน่อยเดียว ดีใจรีบ
              มาขอบคุณครับ) ลืมดูตัวเก่าที่มากับไดร์เวอร์
              ว่าเปนเวอร์ชั่นอะรัย

ต้องขอขอบคุณทุกๆท่านมากครับ
              เฮ้อ..ลำบากเนอะ PC
              Last edited by ECHO; 20 Dec 2006, 09:30:22.

Comment

อืมแย่น่าดูเลย โหลดฉากที่ก็เพี้ยนที เปิดAAก็ไม่ได้ ปุ่มแอ็คชั่นแบบตรงกลางงี่เง่ามาก ผิดหวังกับภาคนี้จริงๆๆ

Comment

Working...
                X