Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก AMD เห็นด้วยกับคำคำ นี้ หรือไม่ ครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสือไรเฟิล
    OverclockZone Member

--------------------------------------------------------------------------------

คือ เท่าที่ลอง นะครับ x2 3800+ 2โปรแกรม เวลา 1M จะ***งกันไม่มาก
    ยกตัวอย่างเช่น อันแรก 32วิ อันที่ 2 33วิ
    แต่ C2D อันแรก 33 วิ อันที่ 2 36วิอะไรประมานนี้

ลองเอาอันนี้ไปดูดิ เห็นมันคล้ายๆ กับที่เสือไรเฟิล ว่ามา น่ะครับ

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=A11095

Comment

Originally posted by dogfighter View Post
      อืมมม...มันก็จริงกับที่ว่า "ชอบอันไหนก็เลือกอันนั้น" อย่างผมที่เลือก AMD ก็เพราะชอบในความเฉพาะตัวของมันที่เหมาะกับการเล่นเกมส์มาตั้งแต่ไหนแต่ไร แม้ประสิทธิภาพของ Intel ตอนนี้จะสูงกว่าก็ตาม(แต่มันก็ไม่ชนะทุกด้านและเสมอไปหรอกน่า...)

เชื่อเถอะครับ ชอบอะไรก็เลือกอันนั้น แต่อย่าลืมดูประสิทธิภาพและงานที่จะใช้ร่วมกันกับ CPU ก็แล้วกันครับ ไม่งั้นจะเกิดอาการ "เป๋าแตก" เหอๆ

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งงับ

Comment

อืม อยากได้แบบที่เขียนโปรแกรมแล้วไม่มีบั๊กอ่ะมีเปล่า หุหุ

Comment

แล้วสาวก Cyrix Via C3 อยู่ไหนครับบ หาไม่เจอ....

Comment

ระดับแค่ผม AMD ก็ work แล้วครับ ราคา+ปรสิทธิภาพ มันเข้ากัน เลย เลือกใช้

Comment

Originally posted by wach View Post
              แล้วสาวก Cyrix Via C3 อยู่ไหนครับบ หาไม่เจอ....
              ใช้C7ดีกว่าคับ

Comment

ใช่คอมเครื่องแรกผมก็ใช้ amd เล่นตั้งแต่อยุ่ ม.3 ตอนนี้ยังไม่เจ้งเลยอะ
                ชอบๆๆ ตอนนี้อยู่ปี 3 แล้วนะเนี่ย ยังไงก็ยังรัก amd เสมอนะ

Comment

เหอะๆๆๆ

Comment

ผมพึ่งรู้นะนี่ครับ

Comment

ผมว่ามันอยู่ที่งบประมาณและการใช้งานมากกว่า คำว่า "สาวก" นะ

Comment

Working...
                      X